• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hỏi về Divx 0.90

thanhnhut87

máy mình đang có Divx 0.89,mình down bản 0.90 vào cài thì nó hiện báo lỗi "This software is aready installed on this device" vậy là sao hả mấy bác???

kienlua

Gỡ bỏ cái cũ đi, cài cái mới vào. Khong cần phải register dâu. Đây là bản free mà:p

symbian

hic mình cài 0.90 , bị báo là new version is available ... ko dùng được , mà lên trang chủ thì chẳng biết bản mới ở đâu mà down nữa . :(

at007

hic mình cài 0.90 , bị báo là new version is available ... ko dùng được , mà lên trang chủ thì chẳng biết bản mới ở đâu mà down nữa . :(

sao mấy bác tự làm khổ mình thế nhỉ:-/:(,xài cái này nè:powermovie,chơi được cả đuôi AVI+MP4 nữab-),lúc chơi ko bị tắt màn hình, không cấn up lên phiên bản mới,chạy cả đời và nhiều tính nănng ăn đứt thàng DVIX:))>:)

EX: down về giải nén ra chép file.sis vào máy để cài đặt,chép số IMEI của máy mình vào phần đăng kí code trên pc,lấy code đó đăng kí cho PowerMovie trên máy mình,enjoy,thấy hay thì thank nha=D>=D>=D>;)

phuocthanh34

dang sài bản divx 0.90 giờ no báo chứng chỉ hết hạng.phải tải new version mới.ai biết chỉ dùm.nokia N73