• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về N-Gage 2.0

bqqhuy

Em đang xài Samsung I8510 INNOV8 (em chụp ảnh 8 "chấm" ấy :D ).

I8510 chạy Symbian 9.3, vậy có chạy được N-gage 2.0 của Nokia không các đại ca? Nếu được thì cài đặt thế nào ạ?

Thanks! :p

hungO2nokia

I8510 chạy Symbian 9.3, vậy có chạy được N-gage 2.0 của Nokia không các đại ca? Nếu được thì cài đặt thế nào ạ?

Xin chia buồn cùng bạn là dòng máy này không cài được games n-gage mặc dù cũng chạy hdh Symbian OS 9.3.Và đặc biệt hack cũng không được.

lamnt0702

N-gage là bộ phận phát triển game độc quyền của Nokia mà bạn :) Samsung làm sao cài được ;)

thanhtungqng

Nhưng chơi N-gage thì phải dùng điện thoại Ngage QD thì mới hay, chứ điện thoại xịn mà mang chơi game liệu bàn phím có chịu nổi không. Hy vọng Nokia ra đời máy như N-gage phiên bản mới.

Bo0Bo0

Em thấy mấy model gần đây như N78 hay N82 ko thik hợp cho việc play game ngage thì phải :D Phím vé quá

pnt345

Cho mình hỏi Ê63 (Symbian OS 9.2, Series 60 v3.1 UI) chơi được n-gage không, hack được ko???

tienlp

Nhưng chơi N-gage thì phải dùng điện thoại Ngage QD thì mới hay, chứ điện thoại xịn mà mang chơi game liệu bàn phím có chịu nổi không. Hy vọng Nokia ra đời máy như N-gage phiên bản mới.

N81, N96, N85 vất đâu hả bác b-)