• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Phần mề xem ảnh giống Iphone ! Photo eYe

tinhdhmo

Các bác ơi bọn WM có phần mềm xem ảnh này pro lắm giống Iphone đẹp ghê .Cũng kéo kéo như thật =))=))=)).Cho em hỏi chút bên mình co phần mềm nào tương tự chưa ạ

hellboy424

còn lầu bạn àh, mới chỉ thử nghiệm và load nhưng ảnh nhẹ thôi, nói chung là chưa có.:p

BatKidGoHell

chưa có thì đi tìm thằng nào có khả năng biến nó thành có là được thôi chứ gì! cứ ngồi đấy mà đợi thì biết bao giờ mới có đây! bị động thế thì bao giờ mới giàu được hả

Caohieu88

Đúng ra là có lâu rồi bạn ah nhưng vì PM quá đơn giản nên mình cũng ko giới thiệu các bạn, chắc cũng có nhiều bạn cũng đã biết... Nó được giới thiệu bởi 6600_best trên Ipmart khá lâu (http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=291729 ) rồi nhưng dùng chán lắm...^ ^, cài xong lại remove luôn! Bạn nào thích thử thì lấy ở đây nhé:

hellboy424

chưa có thì đi tìm thằng nào có khả năng biến nó thành có là được thôi chứ gì! cứ ngồi đấy mà đợi thì biết bao giờ mới có đây! bị động thế thì bao giờ mới giàu được hả

Có thì anh em đã pót lên rùi, tui cũng nói trước là có như ko mà, bác này tiêu cực quá lại còn đem chuyện giàu nghèo ra dạy đời chứ, tưởng mình là bill gate chắc.:))

daicaphuong

galery nhái phần mềm của iphone dùng chậm quá. chán thật. ước gì có soft y hệt ip luôn hé. chắc thank mỏi tay luôn quá

stiven

bác nói chuyện với kiểu cách này thì người ta chỉ khinh bác thêm thôi:)):)):))=))=))=))