• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về soft chặn cuộc gọi và tin nhắn cho TouchHD???

vbminh

Mình xin phép hỏi mọi người có biết phần mềm nào chặn cuộc gọi và tín nhắn dùng cho Touch HD ko, nếu có cho mình xin 01 bản với! Dạo này mình hay bị 1 số máy lạ nhắn tin rồi gọi điện quấy rối quá, mà ko làm gì đc, bực mình quá!!! :(( :(( :((

PhamQuang

Manager
Mình xin phép hỏi mọi người có biết phần mềm nào chặn cuộc gọi và tín nhắn dùng cho Touch HD ko, nếu có cho mình xin 01 bản với! Dạo này mình hay bị 1 số máy lạ nhắn tin rồi gọi điện quấy rối quá, mà ko làm gì đc, bực mình quá!!! :(( :(( :((

Chặn cuộc gọi và nhắn tin cho TouchHD cũng như các HTC (PPC) khác mà thôi, không có gì khác biệt cả.
Bạn có thể vào Khu vực ứng dụng PPC mà tìm kiếm, sẽ thấy.
Vấn đề là hãy tìm bản tương thích với HĐH bạn đang sử dụng mà thôi (WM6.1 hay WM6.5).

vbminh

Cảm ơn bác Quang, em vẫn theo ROM của bác đều đấy ạ, em vừa up lên bản V71 xong!
Em cũng có nghiên cứu bên Soft ứng dụng PPC nhưng mà thấy nhiều quá, có những bài viết từ rất lâu ko biết có còn dùng cho TouchHD đc ko! Thực sự là em cứ thấy nó lung bung thế nào ý! Bác có thể chỉ giúp cho em 1 soft đc ko :|:| Thực ra em cần soft về tin nhăn hơn! cả chặn và ẩn được thì càng tốt! :) :)

HDwin100

Cảm ơn bác Quang, em vẫn theo ROM của bác đều đấy ạ, em vừa up lên bản V71 xong!
Em cũng có nghiên cứu bên Soft ứng dụng PPC nhưng mà thấy nhiều quá, có những bài viết từ rất lâu ko biết có còn dùng cho TouchHD đc ko! Thực sự là em cứ thấy nó lung bung thế nào ý! Bác có thể chỉ giúp cho em 1 soft đc ko :|:| Thực ra em cần soft về tin nhăn hơn! cả chặn và ẩn được thì càng tốt! :) :)

Dùng Magicall đi, cái này dùng hay lắm, lại có nhiều lựa chọn nữa.

vbminh

Dùng Magicall đi, cái này dùng hay lắm, lại có nhiều lựa chọn nữa.

Cảm ơn bạn, mình cũng đang dùng thử, phần mềm này hay phết, chỉ tiếc là ngắt cuộc gọi vẫn bị kêu 1 hồi chuông!!!

IPHONE12

Cảm ơn bạn, mình cũng đang dùng thử, phần mềm này hay phết, chỉ tiếc là ngắt cuộc gọi vẫn bị kêu 1 hồi chuông!!!

dùng cái nỳ khắc gi lấy tay bấm từ chối đâu.vì nó vẫn có tiêng tut

ThaiChienvn

Bạn qua chuyên mục PPC- phần mềm ứng dụng tiếp đến PPC hỗ trợ Phone.
Mod ui.. xóa chủ đề này thui.!

Posted via Mobile Device