• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về ứng dụng Apple cho IP

ryosakura

Mình vừa mua 1 cái máy IP4 world singapore, máy xách tay, trên màn hình hiện danh sách các app cần update, mình vào đó để update nhưng nó lại đòi password của IdApple cũ, mặc dù mình đã đăng kí ID apple mới nhưng khi vào app để cập nhật nó vẫn hiện lên id apple cũ và đòi pass,giờ mình thay đổi hết trong máy nhưng vẫn ko đc, ko xóa đc id cũ
mong mọi người có thể giúp mình, mình mới xài ip đc 2 ngày

HTC_VUTHANH

Moderator
những cái app yêu cầu update đó được tải bằng tài khoản ID apple cũ lên dù bạn có đăng nhập bằng tk mới thì khi bạn update app đó nó vẫn đòi pass id apple cũ bạn ạ.Bây giờ bạn muốn xóa id apple cũ thì chỉ có cách xóa app đó đi tải lại bằng tk id apple mới thôi

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Cứ hiểu đơn giản là trò chơi/ứng dụng tải bằng tài khoản nào thì update bằng tài khoản đó :D