• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về vài vấn đề của LG gt540 khi nâng cấp Android 2.1

jaycole

Tình hình là em mới vừa nâng cấp lên androd 2.1 cho con gt 540 tối wa, nhưng sao bây h em muốn truy cập vào thẻ nhớ để cài phần mềm nhưng sao ko thấy cái file OI File Manager đâu hêt :-/:-/:-/:-/ A/c nào biết HD cho em cái:-/:-/:-/:-/:-/:-/
Một chyện nữa là em đã sao lưu lại danh bạ trong LG suite IV rồi nhưng sao resorte lại ko được, nó kêu ko kết nối được, em ko rõ lắm:(:)(:)(:)(:)((

Cảm ơn!!!!!!!!!!1

huy_7020

Mình cũng là người mới sử dụng GT540 này thôi,mình có ý này góp ý với bạn làm thừ xem có đc k nhé.Bạn úp android 2.1 này ở đâu vậy?nếu ở TTBH LG thì mình xin bạn hãy tự mình úp lại nhé.(vì hôm bữa mình cũng có đi TTBH nhờ họ làm dùm nhưng rùi,về nhà thấy máy chạy bị lỗi tùm lum luôn.bực bội nhất là máy sài có 1 ngày mà hết pin nè),thế là ngồi vào Computer bật google lên tìm cách úp rom cho GT540.nhưng mình góp ý như thế này nhé.bạn vào www.lg.com.vn chọn cái software tự động cập nhật phần mềm dt nhé.rùi cài vào Computer xong thì cắm cáp kết nối với dt bật chương trình lên nó sẽ làm thôi.khi nó báo cái gì thì tự dich tiếng Anh ra tiếng Việt rùi làm theo thoi.Rất là dễ nè.Chúc bạn thành công nhé.k hiểu thì pm qua Nick YAHOO huy_7020@yahoo.com

ngaoop012

xem đã cài driver chưa mà đòi nhận ? thiếu phần mềm quản lý file thì làm cái astro cũng đc đầu cần OI