• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi -X10 Mini

breakeven

dì mình cho cái x10 mini từ nauy về.mình ở vn bỏ sim vô sài được.nhưng khi vào android market thì nó yêu cầu nhập pass gmail của dì mình.mình k biết làm sao.có cách nào reset máy lại như mới không các bạn.à bày mình thoát các ứng dụng ra với,nó cứ lưu 6 cái ứng dụng gần nhất k có cách nào thoát ra hết.có phần mềm nào hay k các bạn

yeskia

Moderator
dì mình cho cái x10 mini từ nauy về.mình ở vn bỏ sim vô sài được.nhưng khi vào android market thì nó yêu cầu nhập pass gmail của dì mình.mình k biết làm sao.có cách nào reset máy lại như mới không các bạn.à bày mình thoát các ứng dụng ra với,nó cứ lưu 6 cái ứng dụng gần nhất k có cách nào thoát ra hết.có phần mềm nào hay k các bạn

Bạn vào Settings -> account & synch: tạo account mới (tài khoản mới mang tên bạn và kích hoạt nó) vậy thôi, vào market nó sẽ không đòi pass củ nữa nhé.
Còn việc xoá ứng dụng chạy gần đây thì kệ nó thôi, mặc định android là vậy. Muốn không hiển thị thì restart lại máy.

breakeven

Xin Root cho máy Sony Xperia x10 Mini

Xin-root cho máy sony xperia x10 MINI - và cho mình xin phần mềm nào để chuyển ứng dụng vào thẻ nhớ-thanks