• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hơn 100 kênh truyền hình - Spb Software Spb TV v1.0 S60v3

keptman

Pm này hay quá, mình dùng thêm pm tăng tốc mạng "networkacc" thì quá tuyệt không hề bị giật.

trinhhongha90

Posted via Mobile Device Phần mềm này ko hỗ trợ N73 thì phải . Mình cài vào thì được nhưng ấn vào icon thì văng ra.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device Phần mềm này ko hỗ trợ N73 thì phải . Mình cài vào thì được nhưng ấn vào icon thì văng ra.

Mình k có máy để test nhưng mình nghĩ nó bị lỗi là do N73 không có WIFI mà PM này nếu xài qua GPRS thì tốc độ chậm và nhất là dung lượng truy cập chắc khủng khiếp nếu xem tivi online.

dyka74

Em đã cài bản SPBTV 1.0 rồi em cài thêm bãn 1.1 là nó đẻ lên phiên bản cũ lun à!!!1 còn register mổi lần vào là mổi lần bấm làm sao em có thể khắc phục nó được ko??? thanks các bác nhiều

hunterviet

Well-Known Member
Máy em đang dùng là 6120, vào xem TV chầm như rùa, ì à ì ạch, tức mún ói máo. Chắc phải gỡ hết game trên máy để dùng cái này quá:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Máy em đang dùng là 6120, vào xem TV chầm như rùa, ì à ì ạch, tức mún ói máo. Chắc phải gỡ hết game trên máy để dùng cái này quá:-/

Mấy soft xem phim trực tuyến kiểu như PM này thì nên xài wifi có băng thông rộng thì mới không bị giật còn nếu xài qua GPRS thì giật lắm.

hunter19000

Posted via Mobile Device Có gỡ hết cũng vậy à. Giựt là do tốc độ gprs mà đợi 3G thôi.

kennh0x

cho em xin link Spb TV v1.1(184) S60v3 SymbianOS.9.3 Signed {27/05/09} trang khác nha link trang đầu em đon không được