• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỌP MẶT ĐÓN CHÀO CHÚ QUANG VỀ VN VÀ THĂM CLB PVHD!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Những tháng hè nóng bỏng sắp trôi qua. Đây là quãng thời gian anh em SV chúng ta đang được nghỉ hè bên bạn bè và quê hương. Đã lâu rồi, không khí mua hè oi bức kéo dài quá. Anh em chúng ta có thể cùng nhau thiết kế buổi họp mặt với chủ đề "GIẢI NHIỆT MÙA HÈ" được không nhỉ?

Mục đích:
- Giải nhiệt mùa hè
- Bàn bạc về việc lập nhóm làm ROM cho PPC
Thời gian dự định:
- Cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8
Đặc biệt: có thể chúng ta sẽ được đón một nhân vật cực kỳ quan trọng về tham dự cùng.

Giờ off đây: CHỦ NHẬT 9/8/09 LÚC 16 giờ tại Café THẾ KỶ SỐ 7 LÊ LỢI

Mong anh em hưởng ứng!

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
em hưởng ứng =D>=D>=D>=D> nhiệt liệt, nên off vào cuối tuần thứ 7 CN các bác nhỉ ^^ hehe

PhamHien

Chú Long bao giờ cũng là num 1!

Lần này ra mắt các bạn gái nhé, chắc chắn là phải cuối tuần rồi!

vanbon

26-27 Tháng 7 thì e tham gia được. Em mang theo cả chị gái bác nào có nhu cầu thì....:))

PhamHien

26-27 Tháng 7 thì e tham gia được. Em mang theo cả chị gái bác nào có nhu cầu thì....:))

Lâu rồi không gặp chú Bốn. "mang theo" cả chị gái chú thì chỉ anh có "nhu cầu' thôi. :D

Đùa vậy, vẫn dùng nhiều PPC thế, làm ROM đi! Chưa bỏ iPhone à?

mrlingling

Active Member
Chú Long bao giờ cũng là num 1!

Lần này ra mắt các bạn gái nhé, chắc chắn là phải cuối tuần rồi!

:-?? em làm gì có bạn gái đâu ! lâu lắm ko thấy bác Hải lên mạng nhỉ ?;;)

LeHai85

:-?? em làm gì có bạn gái đâu ! lâu lắm ko thấy bác Hải lên mạng nhỉ ?;;)

cũng thành thật xin lỗi anh em là vì vủa đi từ chỗ tử thần về..em vùa ra viện..và kèm theo cái đinh đóng trên vai nên không online thường xuyên được.
anh hiển và long .bốn cùng bàn bác nhé.em vừa từ viện về chưa khỏe.có gì alo em.=D>=D>=D>
em thế nào cũng ok

PhamHien

cũng thành thật xin lỗi anh em là vì vủa đi từ chỗ tử thần về..em vùa ra viện..và kèm theo cái đinh đóng trên vai nên không online thường xuyên được.
anh hiển và long .bốn cùng bàn bác nhé.em vừa từ viện về chưa khỏe.có gì alo em.=D>=D>=D>
em thế nào cũng ok

Sao thế em? Sao lại "đóng đinh"? Ngã xe hay là làm sao vậy? Mà có làm sao thì em phải ới anh em một câu chứ! Sức khỏe sao rồi?

Dự tính lần này chỉ nhẹ nhàng thôi! Chủ yếu là họp mặt trong không khí tình cảm, đầm ấm...vì có một Thành viên đặc biệt về cùng CLB!

mrlingling

Active Member
em thế nào cũng ok

bác bị tai nạn sao vậy?:-?? sao ko thấy nói gì với a e cả? bác giữ gìn sức khỏe hum này đi o ff với a e bác nhé !;)

PhamHien

bán iPhone rồi, quả này gặp mặt anh em chờ chú long hoặc Thắng thương tình để lại cho anh 3g thôi!=))

minhphuong_197

uhm em vừa mới đi du lịch cùng cả nhà về, em thì vô tư đi các bác cứ cho lịch là em có mặt liền ah:))

vanbon

Anh Hiển lên kế hoạch luôn để mọi người cùng bàn bạc. Hải ốm vậy thì cứ ở nhà tĩnh dưỡng cho khỏe hôm tổ chức sẽ có 1 em chân dài đến cõng tới nơi.:D

PhamHien

Cụ thể là thế này: cuối tháng 7 này chú Quang về VN khoảng 1 tháng. Chú Quang có giao hẹn về nhà mình chơi và tham gia gặp mặt thành viên CLB HD. Vì vậy mình có ý tưởng thế này muốn bàn với anh em.
- Một là: Chú Quang sẽ về nhà mình trước vừa là về chơi, vừa hướng dẫn một số việc về máy móc
- Hai là: Chúng ta sẽ tổ chức buổi họp mặt anh em để đón chú Quang về chơi với CLB vì ngay từ đầu chúng ta đã coi Pham Quang là thanh viên danh dự mà. Dự định sẽ tổ chức ở TP Hải Dương cho tiện đường cho mọi người. Cuộc off sẽ đơn giản, nhẹ nhàng, ấm cúng, chủ yếu là gặp mặt, trao đổi đường hướng và kỹ thuật...

Kế hoạch & thời gian cụ thể còn tuỳ thuộc lịch của chú Quang nhưng theo mình biết, khoảng 27-28 thì chú bay về VN. Mong anh em cho ý kiến và the dõi topic! Thanks
PS: Anh em còn tập hợp thăm chú Hải xem tình hình sức khỏe ra sao nhé

LeHai85

dạo này anh em hải dương ta có khách đặc biệt đó nhỉ.........cố gắng hồi phục để chiến đấu cùng anh em thôi

LeHai85

sao anh em hải dương đi đâu rồi nhỉ không thấy ai vậy .mọi người bận hết à

mrlingling

Active Member
em nghĩ các bác xếp lich chọn ngày đẹp trời làm phát off đi! ^^ 10 ngày nữa là hết tháng rùi mà .....:p

PhamHien

Có bác Diệp quê ở Thanh Miện rất mong off để gặp anh em đó. Bác ấy cũng đang muốn đổi máy P9i sang dùng WM, anh em nào tư vấn đi nhé!
dạo này mải làm ăn, học tập...nên ẩn cư hết rùi :=))

mrlingling

Active Member
Có bác Diệp quê ở Thanh Miện rất mong off để gặp anh em đó. Bác ấy cũng đang muốn đổi máy P9i sang dùng WM, anh em nào tư vấn đi nhé!

a hỏi bác ấy có dùng kaiser ko? em đang muốn lên đời touch pro ^^ !

LeHai85

anh hiển làm ăn nhiều quá mà không tiêu vợi tiền là mai sau tiêu không kịp đâu đó,.
anh em hải dương đang chờ off 1 buổi vì dạo này tẻ nhạt quá.anh hiển chưa có lịch ah.anh em chờ anh xếp lịch em vừa báo cáo tôt nghiệp xong nên vô tư.đợt này anh em hải dương phải tôt chức 1 bữa hoành thật đông đủ và hoành tráng.=D>=D>=D>=D>=D>=D>

PhamHien

Tình hình là đã gặp anh Diệp và uống rượu cùng rồi! Kế hoạch cụ thể đang sắp xếp vì còn chờ phía chú Quang! Anh em cứ chuẩn bị đi!

Status
Không mở trả lời sau này.