• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

♥HOT 2 Tiện ích tin nhắn hình cho S60 (test N70)♥

thanhtungsx

Xin lỗi anh TruBic trước nhé,! ;)

Bổ sung cho 2 bạn kia 1 tý nữa là, PDAViet còn có thêm Manager trực ban hàng tháng nữa :), cái này do các vài Smod thay nhau đảm nhiệm :)

Man là người chỉ dưới Admin mà trên tất cả :D

Còn cái nữa bạn denjs để màu của TMVIP kô đúng :D

Đang spam hả Duẫn . Hic....?!>:)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vâng!Tất cả những điều nói trên đều rất hay.Và có lẽ các cấp bậc này theo mình nên tạo 1 Box chú ý riêng,đc bỏ phía bên trên các Phụ lục từng box để a,e PDAViet những ai chưa biết, chưa hiểu thì dễ dàng thấy hơn. Và sẽ là 1động lực lớn cho những ai tâm huyết,muốn thăng quan tiến chức trên PDAViet thân yêu!!!.

punchan

Anh oi anh hd cu thê chèn änh cûa mình nhu thê' nào dc ko?Em boom ra mà vân ko dùng dc.E vào bang dt

punchan

em làm đc rùi chờ anh mãi mà hem đc?cuối cùng mò mãi cũng ra.do ảnh nặng wá

JuRay-Duan

chán nhỉ phải 5post mới xem đc ah?hi em toàn vào đây dơ thôi.
Bạn hãy cố gắng post bài có ích cho pv cũng dễ mà, ví dụ như các phần mềm bạn đang dùng có thể up lên chia sẻ cùng a e. Bí quá thì vào box giải trí...
Posted via Mobile Device

manhtuan161090

hic, e tham gia diễn đàn này lâu.....lâu lắm rồi nhưng e lại ít gửi bài, mà theo e dịch sơ sơ ở #1 thì phải có 5 bài viết mới thấy link down. có ai gửi giúp e phần mềm Symot DrawSMS 1.40 (Máy người nhận ko cần cài chương trình vẫn xem và nhận bình thường) với ạ, gửi cho e qua manhtuan161090@gmail.com hoặc manhtuan161090@yahoo.com với ạ, e hứa sẽ tích cực viết bài. Xin hứa :D

hongle516

♥HOT 2 Tiện ích tin nhắn hình cho S60 (test N70)♥

(Máy người nhận ko cần cài chương trình vẫn xem và nhận bình thường)

Symot PictureSMS 1.20:

-Sau khi tải về các bạn tiến hành cài đặt bình thường, trên màn hình sẽ xuất hiện 1 biểu tượng chương trình .

-Chương trình hỗ trợ tốt các định dạng hình .gif, .jpg, .png, .bmp, .wbmp, .ota. Khi vào chương trình có sẵn 4 tấm hình cho bạn lựa chọn, nếu các bạn muốn đưa hình của mình vào thì dùng một chương trình đồ họa nào đó tạo một hình trắng đen có kích cỡ là 72x28 mm.

-Sau khi đã chọn hình ưng ý các bạn chọn Options/Select. Tiếp theo đó chọn Options/Forward. Chương trình sẽ chuyển qua kiểu tin nhắn bình thường cho các bạn điền số điện thoại vào và chọn Send.

-Nếu các bạn chỉ gửi hình thôi thì chỉ tính 1 tin, còn nếu muốn thêm chữ vào thì chương trình sẽ bắt đầu tính qua tin thứ 3.

·[FONT=&quot]****[/FONT]Mẹo: để tìm các hình đẹp các bạn có thể lên các trang web có hình hoặc vào các trang dịch vụ nội dung lưu lại các hình ưa thích sau đó chuyển vào thẻ nhớ.

*** hidden content ***

Anh hbinhlove2003 có thể chia sẻ cho em mấy cái hình của được không? Dùng để chúc mừng năm mới thì hay tuyệt. Và cho em cái web down hình luôn đi. Cám ơn anh nhiều

punchan

Anh hbinhlove2003 có thể chia sẻ cho em mấy cái hình của được không? Dùng để chúc mừng năm mới thì hay tuyệt. Và cho em cái web down hình luôn đi. Cám ơn anh nhiều

các hình thì đơn giản ko ấy mà.chỉ lên google gõ tin nhắn hình sau down về dùng thui.mình toàn làm cách đó.đảm bảo gửi cho gái thì cứ gọi là nhất lun.hehehe=D>b-)

Whinny

cái này có cần đăng kí ko vây?
bạn hỏi đăng kí là đăng kí kái gì. Đây là 1 soft hỗ trợ nt hình, nó giống như nt trên dt thôi nhưng dùng soft này bạn có thể gửi tin có hình vậy thôi. Lưu ý: không spam theo kiểu mua bán như thế nữa nhé bạn. Thân !

Posted via Mobile Device

truonghy

Dã up linh lại còn đặt pass nữa! A e down bắng dt đâu có giải nen dc
Posted via Mobile Device

anhcoj

Dã up linh lại còn đặt pass nữa! A e down bắng dt đâu có giải nen dc
Posted via Mobile Device

Vẫn downl bình thường ko cần pass(dùng opera 8.65 downl đi TR. Anh dow ok nè)
Posted via Mobile Device

katyme

đang bị bế tắc trong việc không có fần gửi tin nhắn hình trên 6630.thanks pro!