• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] 3 theme anna icon tuyệt đẹp kèm 3 bộ icon gởi tặng cả nhà đây!

blackpetal

Mất khá nhiều thời gian để có được 3 theme mình cho là đẹp như thế này,nên mong rằng mọi người ủng hộ nhiệt tình để mình có tinh thần edit thêm mấy theme icon tuyệt hơn nữa.hihi

Điều quan trọng là mong mấy mod đừng dời topic này đi,hãy để lại đây để cộng đồng còn biết đến những theme đẹp này.;;)

Mình có gởi kèm link download bộ icon của từng theme,anh em nào thích thay icon khác thì đã có bộ icon kèm theo rùi nhé.

Và bây giờ anh em cùng đánh giá và cho ý kiến mấy em nó đây.

Download Theme
Download bộ icon

Download Theme
Download bộ icon

Downlod Theme
Download bộ icon

Mong rằng anh em sẽ đánh giá và ủng hộ nhiệt tình cho công sức của mình nhé!

Download

Chỉnh sửa cuối:

Yozoom

Khá đẹp đó anh,tks ủng hộ tinh thần. Anh up thêm link cho đt được không ?

Yozoom

Up link cho đt như thế nào,mình cũng không rành.^^

là up sang các web như vietup.com upwap.ru box.net 4shared.com cho đt dễ down hơn, mà anh xem lại link theme thứ nhất dùm em với,sao ấn down load mà nó chỉ ra tấm hình thôi

blackpetal

là up sang các web như vietup.com upwap.ru box.net 4shared.com cho đt dễ down hơn, mà anh xem lại link theme thứ nhất dùm em với,sao ấn down load mà nó chỉ ra tấm hình thôi

Đã up lại link cho theme thứ 1 rùi,còn up link cho đt như bạn nói chắc để mai mình up cho nhé.

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Theme tự edit thì MOD ko move vào topic cập nhật đâu mà sợ :D
Kết mỗi cái thứ 3, hai cái kia nhìn nhiều quá rồi.

blackpetal

Theme tự edit thì MOD ko move vào topic cập nhật đâu mà sợ :D
Kết mỗi cái thứ 3, hai cái kia nhìn nhiều quá rồi.

Chỉ sợ là mod dời đi thì coi như toi công sức.hihi.

Đúng là theme thì nhìn nhìu lắm rùi,mà quan trọng là bây giờ kiếm mấy cái icon lạ lạ cho vào nhìn đỡ bị nhàm chán hơn thôi.;;)

Theme đầu tiên đúng là nhìn nhiều rùi mà chưa thấy cái nào đồng bộ cả.mình cũng cố gắng lắm rùi mà vẫn không thay được cái icon realplayer.boy biết cách thay ko?

boy_online01

Đúng là theme thì nhìn nhìu lắm rùi,mà quan trọng là bây giờ kiếm mấy cái icon lạ lạ cho vào nhìn đỡ bị nhàm chán hơn thôi.;;)

Theme đầu tiên đúng là nhìn nhiều rùi mà chưa thấy cái nào đồng bộ cả.mình cũng cố gắng lắm rùi mà vẫn không thay được cái icon realplayer.boy biết cách thay ko?

Kệ nó đi. Hoặc là bạn phải flash lại máy :D

LeKhangAn

Không cần phải flash lai đâu bạn , Icon Realpayer dễ thay mà ! có 1 cách nè
1/ Bạn bung toàn bộ theme ra icon Png , rồi xem trong đó có mấy con Icon Reaplayer
2/ VD: 10 con icon Reaplayer thì bạn tiến hành thay đổi toàn bộ 10 icon đó sang icon của mình thích
3/wuan trọng nè cài đặt theme vừa edit icon reaplayer vào máy rồi khởi động lại điện thoại
Nếu không khởi động lại DT thì bạn sẽ không bao giờ nhìn thấy được Icon reaplayer mình edit lại đâu
bảo đảm 101% thành công . Đây là kinh nghiệm của mình thui có ji các bác bỏ wa cho

blackpetal

Không cần phải flash lai đâu bạn , Icon Realpayer dễ thay mà ! có 1 cách nè
1/ Bạn bung toàn bộ theme ra icon Png , rồi xem trong đó có mấy con Icon Reaplayer
2/ VD: 10 con icon Reaplayer thì bạn tiến hành thay đổi toàn bộ 10 icon đó sang icon của mình thích
3/wuan trọng nè cài đặt theme vừa edit icon reaplayer vào máy rồi khởi động lại điện thoại
Nếu không khởi động lại DT thì bạn sẽ không bao giờ nhìn thấy được Icon reaplayer mình edit lại đâu
bảo đảm 101% thành công . Đây là kinh nghiệm của mình thui có ji các bác bỏ wa cho

Để bữa nào rảnh làm thử xem sao.:D

boy_online01

Cái theme thứ 3 ko full đc wallpaper bạn ạ, nó có vệt đen mờ phía trên. Đc cái bàn phím thì đẹp :D

blackpetal

Cái theme thứ 3 ko full đc wallpaper bạn ạ, nó có vệt đen mờ phía trên. Đc cái bàn phím thì đẹp :D

Đúng rùi,mình cũng thấy vậy nên đã chọn hình nền màu đen cho nó phù hợp,với lại không biết chỉnh sao cho nó full nữa.:( ai biết chỉnh thì chỉnh giúp với.(help me).

boy_online01

Cái này mình cũng mò mất mấy hôm ko đc, đành phải move hết icon sang theme khác :|

blackpetal

Cái này mình cũng mò mất mấy hôm ko đc, đành phải move hết icon sang theme khác :|

Lúc đầu cài vào thấy bị như vậy mình tính move icon qua theme khác rùi mà thấy giao diện theme này đẹp nên để lại luôn.;;)