• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Bộ hiệu ứng chuẩn không cần chỉnh

shido_katori

Active Member
cái bản 1 là DẸJAVU hiệu ứng mờ ảo có lâu lắm luôn rồi đấy ! chạy ngốn RAM kinh !
nếu muốn tìm hiệu ứng các bạn có thể tìm những themes efect của Joker, anh ta chuyên làm themes effect cho dòng V5, lên google search Joker's themes effect sẽ ra kết quả. mình thích bản NEON SHOW EFFECT của anh ta mà cái đó Premium nên ko có mà xài :|:|:|:|:|:|:|:|:|

B

bugboy09

Guest
theme của bản 2 là gì vậy? ai cho link down với

moneybuner

Mấy cái nầy xài sao chỉ em với các bác :(( đẹp đó em biết hack rùi nhưng không biết xài sao

shido_katori

Active Member
sao em copy vao c reset máy vẫn hiệu ứng củ vậy help me

Mấy cái nầy xài sao chỉ em với các bác :(( đẹp đó em biết hack rùi nhưng không biết xài sao
có thể cook vào FW mà xài, ai ko biết cook hoặc ko thích cook thì tự tìm C2Z maker để tạo file patch C2Z ( mỗi máy có 1 file C2Z khác nhau, dùng file này cho máy kia sẽ bị restart), sau đó dùng trình quản lí file ( X-plore chẳng hạn ) chép thư mục effects vào C/Resource/ , vào RP bật C2Z lên ( tạo C2Z rồi phải chép vào thư mục patches trên thẻ thì vô RP mới có nhé ), bật themes effect lên rồi tận hưởng ! Áp dụng cho máy đã hack !

_nhattai92_

mấy cái eff này mình phải bỏ zô bản cook hả các bác, mình cài như ứng dụng roy xài đc hôk?

Shinai_mikita

có thể cook vào FW mà xài, ai ko biết cook hoặc ko thích cook thì tự tìm C2Z maker để tạo file patch C2Z ( mỗi máy có 1 file C2Z khác nhau, dùng file này cho máy kia sẽ bị restart), sau đó dùng trình quản lí file ( X-plore chẳng hạn ) chép thư mục effects vào C/Resource/ , vào RP bật C2Z lên ( tạo C2Z rồi phải chép vào thư mục patches trên thẻ thì vô RP mới có nhé ), bật themes effect lên rồi tận hưởng ! Áp dụng cho máy đã hack !

Mình dùng X-Plore copy vào C: Resource ròi mà nó bảo ko copy đc là sao hả bạn :D

Shinai_mikita

bật rompatcher lên

Bác hướng dân cụ thể bật cái nào đc ko ạ, e bật rompatcher lên ròi, copy effect vào đc ròi, chạy c2z lun, mà ko có hiệu ứng gì cả
P/s: e xài 5800 bản CFW của Nguyễn Duy Thanh ngày 8/8 ạ :D

akhoa9955

Bác hướng dân cụ thể bật cái nào đc ko ạ, e bật rompatcher lên ròi, copy effect vào đc ròi, chạy c2z lun, mà ko có hiệu ứng gì cả
có bật effect ko đấy :)) :))

blackpetal

Làm như vậy rùi vào chủ đề theme:tắt,bật hiệu ứng lại bạn nhé.