• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Bộ hiệu ứng chuẩn không cần chỉnh

louisntt

Cái này giải nén xog copy vào ổ C,rùi vào Rompatcher aply C2z phải ko mọi ng?sry vì m chưa down! Đang onl và down bằng mobile mà!

rastar

Banned
Mấy cái effest này xưa lắm rồi mấy bác ơi, từ hồi 2010 đến giờ :)), nặng vãi hà, bỏ vô máy chạy lagg lắm.

louisntt

uh đúng rồi bạn

hey..bạn ơi,mình down về,giải nén rùi copy thư mục efect vào ổ C/resouce rồi! Nhưng Ropacher của mình ko aply đc c2z,chỉ aply đc c2zbin thui..restart máy xong ko thấy hiệu ứg gì cả! Hjx..
Ảnh minh họa :D

SunshineVietNam

hey..bạn ơi,mình down về,giải nén rùi copy thư mục efect vào ổ C/resouce rồi! Nhưng Ropacher của mình ko aply đc c2z,chỉ aply đc c2zbin thui..restart máy xong ko thấy hiệu ứg gì cả! Hjx..
...

Cũng gặp phải lỗi như bạn này, mà chủ thớt cho tớ hỏi tý. Bản 4 tớ giải nén thấy có 2 file V40 spin slide và V40 slide spin thì lấy cái nào đây bạn :|.

JohnyNguyen

Cũng gặp phải lỗi như bạn này, mà chủ thớt cho tớ hỏi tý. Bản 4 tớ giải nén thấy có 2 file V40 spin slide và V40 slide spin thì lấy cái nào đây bạn :|.
Rompatcher ko apply đc c2z thì có liên quan gì đến effect đâu nhỉ ;)) bản 4 đó là 2 hiệu ứng riêng biệt mà :p dùng lần lượt cả 2 cái xem cái nào thích hơn thì lấy ;))

sao bạn là ai mà có ava giống tớ thế nhỉ :))=))=))=))

SunshineVietNam

Rompatcher ko apply đc c2z thì có liên quan gì đến effect đâu nhỉ ;)) bản 4 đó là 2 hiệu ứng riêng biệt mà :p dùng lần lượt cả 2 cái xem cái nào thích hơn thì lấy ;))
Đơn giản là ko apply dc c2z thì ko dùng dc effect :|

>"< là của ai trc >"<

JohnyNguyen

Có cáck nào khắc phục đc cái c2z ko jonny?
ko apply đc c2z thì do c2z của bạn có vấn đề thôi :) bạn làm lại patch c2z mới đi :D chứ effect thì có liên quan gì tới chuyện c2z ko apply đc cơ chứ ;))
Bạn có thể qua đây xem cách làm đơn giản nhất của ngoanrazor nhé :) Guud luck ;)

http://www.pdaviet.net/showthread.php?90681-Ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-t%E1%BA%A1o-C2Z-c%E1%BB%B1c-k%E1%BB%B3-d%E1%BB%85-d%C3%A0nh-cho-m%E1%BB%8Di-ng%C6%B0%E1%BB%9Di!&p=1767076&viewfull=1#post1767076

JohnyNguyen

Sao lại không liên quan em:-?
Nếu test effects trên C mà không apply được C2Z thì test thế nào:|
àh,a Bún hiểu nhầm ý e rồi :p ý của e là e trả lời câu hỏi của bạn ở trên hỏi vì sao c2z của bạn ko apply đc thôi :D chứ cácc effect ko phải nguyên nhân làm cho c2z ko apply đc :D:D:D

ảnh cưới của anh zai đẹp vãi lệ :x:x:x e coi từ hôm e lên vip rồi :))=)) nhìn a cute quá đi ;)) :D:D:D

hheo60

mình sài 5230 mà cài vào nó nói "ứng dụng không tương thích với điện thoại" , h mình cũng hok bik sao nữa, ai chỉ mình với, thank !

Luu_Tan_Vu

mình sài 5230 mà cài vào nó nói "ứng dụng không tương thích với điện thoại" , h mình cũng hok bik sao nữa, ai chỉ mình với, thank !
k sao đâu bạn cứ cài vô tư nó để hệ thống là v3 nên báo vậy chứ xài bình thường

LoiPT

hix nhiều nhiều nữa đi bạn cái này xem trên dailymobile rồi.
Thank for share!

dekisugi17

Cóa ai chỉ mình cách cài effect này hok nhỉ? Mình download zề đuôi .rar òi làm sao nữa ạ? Em mới hack C5-03 nên hok bik :D!!

LoiPT

Cóa ai chỉ mình cách cài effect này hok nhỉ? Mình download zề đuôi .rar òi làm sao nữa ạ? Em mới hack C5-03 nên hok bik :D!!
tham khảo các hướng dẫn trên này có nhiều mà bạn. đuôi rar thì giải nén nó ra

dekisugi17

Mình mò nãy h nên dc òi :D, nhưng sao hiệu ứng chỉ dzô 1 phần à, phần còn lại vẫn là hiệu ứng cũ mặc định của máy!!! @.@