• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Bộ sưu tập 1000 hình nền cực đẹp cho màn hình 240.320

q630666

[HOT] Bộ sưu tập 1000 hình nền cực đẹp (Update trang 2)

Mình mới sưu tập đc 1 số hình nền rất đẹp dành cho màn hình 240.320.Trong này có 1 số hình động rất cool.Các bạn có thể dùng phần mềm hiện ảnh Full màn hình để dùng có thể hiện full cả trong Menu đấy

Dowload Here

Link Mediafire

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Tác giả có úp hình nhưng sao vẫn không hiện lên nhỉ? Xem lại đi cưng.:D

Host up hình của em nó lỗi.Quay lại thời điểm khác sẽ thấy.1000 hình chắc chắn 800 cái nên cóp vào điện thoại.Các anh em yên tam dow đi :D

dung1291985

cứ rapidshare.com là khoái rùi, hình nền đẽ test, rất đẹp! cám ơn chủ thớt :D

dzzung34

em thich may cai Wallpapers hoac themes hieu quan ao thoi trrang nhuGIORGIO ARMANI ,tommy,guess,D&G,Armani Exchange,N&F,ma em kiem hoai ko thay :((em mong cac bac chi bao dum thang em mê đồ hiệu này.Cám on cac bac nhieu:mad:)co gi lien he voi em wa mail levis_dkny_gues01@yahoo.com nhe!!!!!

q630666

em thich may cai Wallpapers hoac themes hieu quan ao thoi trrang nhuGIORGIO ARMANI ,tommy,guess,D&G,Armani Exchange,N&F,ma em kiem hoai ko thay :((em mong cac bac chi bao dum thang em mê đồ hiệu này.Cám on cac bac nhieu:mad:)co gi lien he voi em wa mail levis_dkny_gues01@yahoo.com nhe!!!!!

Mê đồ hiệu thì theo mình mua đồ hiệu về mặc rồi lấy máy mình nhờ người chụp hộ.Thế mới gọi là chuẩn.
Ps: Mê đồ hiệu =))

orbatGTA

Nếu muốn kỹ như vậy thì chỉ có tự sưu tập thui bạn ạ ! Mà có vài cái quần áo thì chán òm, hình thiên nhiên, thế giới, vẽ, wjndows, wallpaper, ..... mới đẹp chứ :D