• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Caro online-Người Việt chơi game Việt

lephunghien

Game caro, thể loại game trí tuệ từ thời còn cắp sách đến trường nay lại xuất hiện trên chiếc mobile của bạn.thể loại game là game javar.dung lượng ~140 kb
Link:
http://www.mediafire.com/?zkgtx2d2ytt

Muốn đăng kí nick các bạn phải mất 500 VND tin nhắn nhé.
game khá thú vị với các avatar nhân vật, có phòng chơi riêng...

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Game caro, thể loại game trí tuệ từ thời còn cắp sách đến trường nay lại xuất hiện trên chiếc mobile của bạn.thể loại game là game javar.dung lượng ~140 kb
Link:

kiếm đâu ra hay thế.trước đây bùn bùn vô vitak hay ola j đó kiếm người chơi mà cả tiếg hem ai thèm chơi với mình .giờ bác post game này thj hay wé.đễ thử xem sao

tux4892

Link:

Up file lên diễn đàn hộ mình nhé down = đt

Posted via Mobile Device

caongan49

wa gprs mới có thể chơi từ xa chứ! ;;)
Mình ol chả thấy ai pùn gê í
Posted via Mobile Device

đợi nữa tiếng thấy có đúng 3 người.2 thằng kia chắc quen nhau,đánh với nhau.ngừơi t3 là tui.hjx

Auto

đợi nữa tiếng thấy có đúng 3 người.2 thằng kia chắc quen nhau,đánh với nhau.ngừơi t3 là tui.hjx
Game mới, ít ng biết tới nên chưa đông, time tới k có bàn mà ngồi ;;)
Posted via Mobile Device

caongan49

Game mới, ít ng biết tới nên chưa đông, time tới k có bàn mà ngồi ;;)
Posted via Mobile Device

trò này của bọn teamobile hầu hết các máy đều chơi đc.hj vọg trog thời jan tới sẽ nhìu người bít đến hơn.lâu lâu đánh caro thư jãn cũng yui

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu được thì lập luôn hẳn một room của PV để mọi người vào đó xả stress. Đánh caro này hồi còn đi học chơi đến hết mấy cuốn tập luôn.:D

vuvantuan59

Đợi cả tiếng mà chẳng có ma nào cả ! Đành phải đợi tiếp thôi !
Ý tưởng game tốt ,giao diện đẹp !!
Thank !
Posted via Mobile Device

VOCUC09

tui thắc mắc là khi vô chơi rồi muốn thoát ra thì làm sao? hổng lẻ không có người mà cứ đợi hoài sao? hơi bị bất tiện nhỉ? làm sao thoát ra ? thanks

DinhTuan

tui thắc mắc là khi vô chơi rồi muốn thoát ra thì làm sao? hổng lẻ không có người mà cứ đợi hoài sao? hơi bị bất tiện nhỉ? làm sao thoát ra ? thanks
Posted via Mobile Device
ban muon thoat ra han thi bam nut mau do

lephunghien

Bất kì pm javar nào mà bạn muốn thoát nhanh thì chỉ cần ấn nút gác máy ( nút màu đỏ trên điên thoại nhé)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bất kì pm javar nào mà bạn muốn thoát nhanh thì chỉ cần ấn nút gác máy ( nút màu đỏ trên điên thoại nhé)

Cách này hay à nha, trước giờ mình thường hay dùng PM task manager để tắt hẳn luôn nhưng khi xài nít gác máy nó tắt hẳn luôn chứ không chạy nền như khi dùng nút menu.