• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot ! CFW Ver 23.0.015 cho C5 03 By Kui8x

kui8x

Tăng C lên tầm 100Mb, xóa bớt app ít sử dụng, sử dụng minicmd để tự auto các app cần thiết, chuyển đổi giữa 2 kiểu mở khóa...

tăng C em có vọc rùi mà mãi không làm đc bác làm đc giúp em với còn những thứ khác em tính hết rồi mỗi tội dung lượng hạn chế lên không thể ném hết những thứ đó đc

versace128

Tăng C lên tầm 100Mb, xóa bớt app ít sử dụng, sử dụng minicmd để tự auto các app cần thiết, chuyển đổi giữa 2 kiểu mở khóa...

Bác manhtu xem fix lại Link bản CFW V22 của bác em down với link die rồi

jetlee

C 140 Mb thì xóa nhiều thứ lắm, như vậy dễ gây ra lỗi
C 100Mb là đẹp

Bác giúp e 1 bản CFW v23 này đi! e thấy Bác làm ok nhất :(
Bản trên của bác chủ top cái giao diện music player có vấn đề qá :(

kui8x

Bác giúp e 1 bản CFW v23 này đi! e thấy Bác làm ok nhất :(
Bản trên của bác chủ top cái giao diện music player có vấn đề qá :(

vđề gì hả bạn mình thấy ok ma, còn ổ C Lên đc 110 là ok.

0903511386

vđề là ram yếu, b nói là 60mb nhưng khi xài thì mình ko thay thế. Mới khởi động thì chỉ khoảng 45-50mb còn bt thì chỉ trên dưới 40mb

kui8x

vđề là ram yếu, b nói là 60mb nhưng khi xài thì mình ko thay thế. Mới khởi động thì chỉ khoảng 45-50mb còn bt thì chỉ trên dưới 40mb

flash xong thì handset nhé để loại bỏ tạp dư, bộ nhớ máy 71mb,ram 60mb mới flash xong. Còn khi thêm app tất nhiên ram gjảm,hơn nữa c5 03 với 06 tự phục hồi ram kém, mìh xài hầu như tất cả bản cfw c5 03 từ v21 trên forum vn hay nc ngoài cũg thế thôi,mún ram trâu bò thì đổi máy .

kui8x

mình đang hoàn thiện một bản thay đổi core tăng C và full belle anh,việt ai có nhã hứng thì cổ động tinh thần nhé

oscarcb

đang xài CFW của nikoabe bỗng dưng up cái 23.00.15 làm tụt hết cả cảm xúc. may có bác này không thì :((

0903511386

mình đang hoàn thiện một bản thay đổi core tăng C và full belle anh,việt ai có nhã hứng thì cổ động tinh thần nhé
cố gắng nhé mình tin vui của bạn. góp ý của mình là bạn nên dùng thêm công nghệ miniCMD để chuyển đổi qua lai giữa 2 kiểu khoá và 1số thứ khác, xóa các app dư thừa, mod 7 trang kí tự đặc biệt có chữ rực lửa(mình có tìm mod này nhưng chỉ kí tự đặc biệt ko có chữ rực lửa khj cho vào bản cfw của bạn thì nó bị lỗi khi vào web chắc do font chữ cuả bạn nên b chú ý lun nhé)

Radium

Moderator
cố gắng nhé mình tin vui của bạn. góp ý của mình là bạn nên dùng thêm công nghệ miniCMD để chuyển đổi qua lai giữa 2 kiểu khoá và 1số thứ khác, xóa các app dư thừa, mod 7 trang kí tự đặc biệt có chữ rực lửa(mình có tìm mod này nhưng chỉ kí tự đặc biệt ko có chữ rực lửa khj cho vào bản cfw của bạn thì nó bị lỗi khi vào web chắc do font chữ cuả bạn nên b chú ý lun nhé)

ký tự rực lửa bạn thay trong font được mà.

kui8x

những cái đó mình tính hết rồi nhưng chưa đổi core lên không đủ rung lượng mà làm thôi

0903511386

những cái đó mình tính hết rồi nhưng chưa đổi core lên không đủ rung lượng mà làm thôi

gắng nhé, ngạc nỗi bữa nay phải học thi nên chẳng có thời để nghiên cứu và làm những thứ này đành phải chờ tin zui của bạn vậy

kui8x

gắng nhé, ngạc nỗi bữa nay phải học thi nên chẳng có thời để nghiên cứu và làm những thứ này đành phải chờ tin zui của bạn vậy

mình cũng không có nhiều thời gian lắm lên cứ từ từ mà làm thôi ;;)

jetlee

cho cả minicmd vào bác nhé :( e xung phong test đầu :( :">

còn cái chương trình chơi nhạc của bác í :-? e ko bik là do e ấy lại :"> mà e nhìn nó xấu :-"
Với khi cook xong cắm dây phone vào nghe hơi nhỏ thì phải? ==" nếu ko phải thì có lẽ do máy e có vấn đề! :)