• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT: CorePlayer v1.35.(7340) Symbian UIQ3 - PM giải trí No1 Full (Update 28/8/09)

sonnguyen_uiq3

PHẦN MỀM NÀY CHẮC QUÁ QUEN THUỘC VỚI CÁC ANH EM RỒI PHẢI KO.ĐẾN HÔM NAY MÀ NÓ VẪN CÒN PHÁT TRIỂN CHO UIQ3 CHUNG TA,CÓ NGHĨA UIQ3 VẪN CHƯA CHẾT.
Technology Bullet points

Built-In YouTube Support
Bluetooth ready!* (A2DP and AVRCP)
Support 22 Languages
Podcast, Enhanced Podcast, CoreCaster Ready
GPU support: Intel 2700g, ATI Imageon, QTv (Limited Support) , Marvell Monahan Processors (more coming soon!)
Operating System Support: Symbian (all), CE (3.x - 4.x), Windows Mobile/Smartphone (5.x - 6.x), Palm. (Linux for OEM only)
CPU Support: ARM9, ARM11, MIPS
CoreUI 'Universal skins' Widget. Allows you to create a unique custom user interface exactly how you want it!
Best in Class audio and video codecs like CoreAVC our High Definition H.264 video decoder

Audio formats
MP3, MP2, AAC, MKA, WMA, Midi*, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, TTA, FLAC, MPC, AMR, ADPCM, ALaw, MuLaw, G.729, GSM

Video formats
H.264 (AVC), AVCHD, MKV, MPEG-1, MPEG-4 part 2 (ASP), DivX, XviD, WMV*, Theora*, Dirac*, MJPEG, MSVIDEO1

Image formats
JPEG (420, 422, 440, EXIF Headers)*, BMP, GIF, PNG, TIFF, MJPEG

Container formats
Flash/FLV, Matroska, ASF, ASX, AVI, PS, M2TS, TS, 3GPP, MOV, MPEG-4, OGM, NSV*

Streaming formats
HTTP, UDP, UDP Multicast, UDP Unicast, RDP, RTP. RTSP, RTCP (keep alive), ASX, ASF, Multicast, HTTP Tunneling
Link Download​
http://www.mediafire.com/?zzzh0zzzyq2
http://www.4shared.com/dir/19496599/c47beb61/sharing.html

Last edited by a moderator:

Eleien

không biết do chương trình, hay do cài skin, hay tại library wá nhiều files, mà mình thấy cái core nó chạy cực chậm lun. Được cái Core chạy đc nhìu loại file
Thx bác đã chia sẻ :)

NokuaN70

Well-Known Member
chương trình rất hay nhưng mà chạy chậm quá.

Có lẽ do bộ code của nó quá lớn nên gây chậm thôi, nhưng rất đa năng. Xài Core Player không nên đánh dấu chọn ở Select All để mở tất cả các loại file nhé, sẽ bị tình trạng không set dc nhạc chuông đấy. Bản 1.32 lỗi đó vẫn chưa fix, tới bản này không biết đã dc fix chưa, nên lưu ý trước cho anh em để đỡ mò mẫm.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Anh son nguyen uiq có cái font trông bhay thế. Nó là font hệ thống hay font của ct vậy anh? Nếu là của máy thì cho em xin ná

sonnguyen_uiq3

chương trình rất hay nhưng mà chạy chậm quá.

Chương trình này mình dùng lâu nay thấy rất mượt mà.Có lẽ bạn thấy chậm là do lần đầu tiên bạn mở chương trình thôi,vì khi đó nó đang cập nhật file nhạc cho bạn,bạn phải đợi nó cập nhật xong thì từ lần sau nó chạy mượt thôi.bạn lưu ý là khi nó đang cập nhật file thì nó sẽ có hiển thị một nút chấm màu vàng ở ngay biểu tượng vào list nhạc,trước nó là biểu tượng vào youtube.

at007

sao mình mở file video thì jat tưng tưng nhỉ...mình cài lại bản 1.32 thì coi ngon lành????

NokuaN70

Well-Known Member
Làm gì mà đọc được WMV chắc nó để thế.
Cái này công nhận xem video đuôi DAT là tuyệt vời, tuy nhiên dung lượng hơi khủng.

Đọc dc đó anh, những đoạn Trailer em tải về coi dc hết, nhưng càng về cuối càng khó chịu, nó bị giảm khung hình, cà giật cà giật khó coi lắm.

Posted via Mobile Device

quochai_012

giúp với

Sao em cai không có được vậy các bác?máy báo là gói chỉ định không hợp lệ

MinhThang

Manager
Đọc dc đó anh, những đoạn Trailer em tải về coi dc hết, nhưng càng về cuối càng khó chịu, nó bị giảm khung hình, cà giật cà giật khó coi lắm.

Posted via Mobile Device

Thế à anh chưa thử nên không biết, để hom nào có dịp thử xem.:D

Nguyen_Minh

Anh hack sign chưa? Nếu chưa thì anh thử hack xem có cài đc ko. Em ko bik cái này là signed hay chưa

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Muốn cài được các pm này thì máy của bạn phải hack đã nhé vì hầu hết đều là pm unsign, nếu máy chưa hack thì ko cài được đâu!
@Hiếu: link Mediafire die roài Hiếu ơi, phiền em up lại cho anh em dễ down nhé.:D.

Caohieu88

Em cũng ko hiểu dạo này mediafire làm sao nữa, hay bị xóa link và files quá..hic... up trực tiếp cho anh em luôn. Anh em download đủ 4 part rồi giải nén là được!

mdh224

co the cho minh xin key duoc ko. vi co key thi moi dung duoc.
sdt cua minh : 01689013724.
xin loi vi minh ko biet cach pm nen danh gui the nay. thanks!

mdh224

ban Cao hieu cho minh hoi : khi minh down ve va cai thi khong duoc, may bao chuong trinh het han. Minh cai duoc core player v1.3 nhung lai ko co key. ban co the cho minh xin key duoc khong. thanks!

Son_Nguyen

ban Cao hieu cho minh hoi : khi minh down ve va cai thi khong duoc, may bao chuong trinh het han. Minh cai duoc core player v1.3 nhung lai ko co key. ban co the cho minh xin key duoc khong. thanks!
Bản v1.35 này là mới nhất mà bạn, sao hết hạn được. Bạn đã hack phone chưa vậy? Nếu chưa hack phone thì bạn lên mục chú ý ở trên đầu làm theo bài hướng dẫn để hack được phone thì mới cài soft này được nhé.