• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot! Đã có FW 30.0.009 cho 5530

Status
Không mở trả lời sau này.

daugiang1987

hiện tại chưa thể up được có thể đổi IP mạng internet qua một nước khác vd như ở châu âu hoặc mỷ xem thế nào

kingmagic

His...Có ai check thử chưa. Sao mình check nó vẫn cứ để firmware v20 hoài vậy???

csm1210

Tình hình là chưa up được các bác ak.hjx oải thật.em cũng thử bằng nsu và ovi suite rồi.vẫn báo là chưa có bản mới.hic

tritran18518

ko biết có gì mới ko nhỉ. chứ cái kinetic scrolling thì cũng đã có ở firmware mod roài

bucktran

vẫn chưa up được , mình cũng vô các trang web giới thiệu thì chỉ mới là thông báo thôi. Bùn wá

thientruongx

FW 30.0.009 và 31.0... là dành cho các máy bên nước ngoài. Còn Việt Nam chưa có vẫn chỉ là 20.0.08

thanhvong

mới vào check lại thì thấy fw đã quay về 20.0.80.không biết nokia đang chơi trò gì nữa.

daugiang1987

Latest available software for your device:
Version: 20.0.080

Compare numbers
UH KO BÍT TRÒ GÌ ĐÂY CHÁN CHO BÁC NOKIE NÀY WA

TruongHan

Super V.I.P
Hiện tại vẫn là V20,chừng nào Navifirm cập nhật là chắc ăn nhất.Tạm khóa topic lại tránh spam

Status
Không mở trả lời sau này.