• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] DANH SÁCH CÁC MÁY ĐC NOKIA CẬP NHẬT TRONG THÁNG TỚI :D

hoangphonghd

Theo Nokia Conversations, những cải tiến được thực hiện trên Symbian Anna cũng sẽ được đưa vào các điện thoại có nền tảng cũ hơn. Trong đó bao gồm Symbian 3.2 trên các thiết bị như E72 và Symbian 5.0 như 5800 XpressMusic.

Tính năng nổi bật trong lần nâng cấp này là trình duyệt 7.3 với giao diện người sử dụng rõ ràng và hiệu suất được cải thiện. Các thiết bị chạy phiên bản Symbian 3.2 sẽ được bổ sung thêm ứng dụng bản đồ Ovi Maps 3 SR 4 với khả năng xác định vị trí trong nhà thông qua sóng Wi-Fi và gợi ý các địa điểm du lịch.

Trong khi đó, các mẫu máy chạy phiên bản 5.0 sẽ được cập nhật Ovi Maps 3.6 cho phép quan sát giao thông và check-in trên mạng xã hội. Tất cả các dòng điện thoại kể trên đều được nhận thêm tiện ích tin nhắn là emoticon.

C6-00 và 5230 là hai model đầu tiên được nâng cấp, các máy còn lại sẽ dần được cập nhật trong vài tuần tới.

Dưới đây là danh sách các điện thoại được cập nhật.
Sử dụng hệ điều hành Symbian 3.2.

Nokia E72
Nokia E52
Nokia E5
Nokia C5-00
Nokia 6700 slide

SƯỚNG NHẤT LÀ 3 ẺM C6-00 C5-03 & 5230 CÒN LẠI SẼ ĐC CẬP NHẬT THEO DANH SÁCH DƯỚI ĐÂY =D>=D>

1. Nokia C6-00
2. Nokia C5-03
3. Nokia 5230
4. Nokia 5235
5. Nokia 5250
6. Nokia X6
7. Nokia N97 Mini
8. Nokia 5800 XpressMusic
9. Nokia 5530 XpressMusic

CHIA BUỒN VỚI 5800 NHƯNG VẪN CÒN HƠN 5530 :))

Chỉnh sửa cuối:

ok_never

Cũng còn hên cho con c5-03, cũng hi vọng có N97 cho các bạn khác nha!

wimax16vnn

chả có j mới mẻ, 523x v50 C6 V40 port ta có hết cả rồi , chả cần chờ

wimax16vnn

ovi map 3.6 có từ thời nào rồi
browser 7.3 :)) tôi đang xài 7.4 nè ..........hiazzzzzzzzzzzzzzzzz NOKIA

Anther1991

Siêu phẩm 5233 cũng chẳng thấy đâu?

Ac, 5233 là siêu phẩm thì chắc con 5800 của em là super siu phẩm quá a ơi =))

================================
Hồi hộp qué, lâu rồi firmware gốc ko được nâng cấp, cảm xúc vẫn rạo rực mặc dù symbian cùi bắp :X

nguyentheha

Thế là buồn wa chẳng có cho sym 3.1. em E71 cuả em chắc buồn lắm khi biết tin này.hix

jack_hunter97

ôi dào thường đứng bét là con át chủ bài đấy>:) mấy con đứng nhất đỡ đạn thui ;;)con 5530 ,nokia ý nói là trùm cuối đấy mà:)):)):)) nên vì vậy ko nên bùn phải zui chớ ( xin lỗi mình ko có y nói xấu mấy ae 5xxx khác nha chỉ mún chém gió cho zui :p)

JS_AnhTuan

Active Member
khi nào có bản cập nhật chính thức anh em thông báo nhé! chờ để làm thị em c5-03