• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Disable CAMERA Sound (Tắt âm chụp ảnh)

thanhnolink

Disable CAMERA Sound [For S60-5th 5800,N97...]​

Phần mềm tắt âm thanh khi chụp ảnh​

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

Hướng dẫn sử dụng :
1.Sign trước hoặc máy đã Hack , cài soft vào
2.Khởi động lại máy
3.Vào Profile , tắt "Warning tone" (tiếng Việt là "Âm báo") như hình trên
4.Cứ thế chụp ảnh thôi , yên tâm "Silent" :))

-Một phần mềm rất hay có chức năng tắt âm báo khi chụp ảnh , chỉ sướng mấy ông chuyên chụp trộm =))
Hãy ấn
nếu phần mềm có ích nhé b-)

Posted via Mobile Device

muoino

cái này fw nào cũng sài đc hết bạn àh , mình đã test thử trên v30 rồi . bạn cứ yên tâm mà sài

Trước đây mình xài firmware 21 thì ok. Sau khi up lên 30 bằng *#0000# thì cái này hết xài được. Mình thử uninstall rồi íntall cũng không được. Hông lẽ phải thử format máy lun sao ta.

hungnet22

Bạn cài lại đi, Cài xong bạn khởi động lại máy là được mà, mình cũng update V3.0 = cách *#0000# và tắt máy đi. Là vẫn chụp ko có âm bình thường
Thanks

moneymind

Disable CAMERA Sound [For S60-5th 5800,N97...]​

Phần mềm tắt âm thanh khi chụp ảnh​

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

Hướng dẫn sử dụng :
1.Sign trước hoặc máy đã Hack , cài soft vào
2.Khởi động lại máy
3.Vào Profile , tắt "Warning tone" (tiếng Việt là "Âm báo") như hình trên
4.Cứ thế chụp ảnh thôi , yên tâm "Silent" :))

-Một phần mềm rất hay có chức năng tắt âm báo khi chụp ảnh , chỉ sướng mấy ông chuyên chụp trộm =))
Hãy ấn
nếu phần mềm có ích nhé b-)

Tắt warning tone đi rồi thì buổi sáng đồng hồ báo thức có reo không bác?????

Inuyasha1987

Cái tắt âm camera này đâu cần phải cài gì đâu, mình thấy chỉnh trong profile tắt âm báo đi là chụp ảnh đã ko có tiếng rùi mà cần gì phải phần mềm :O

Nokia_n97

Rất tiếc nó không tương thích với N97, khi cài nó hỏi thế này: ...không tương thích với ĐT của ban. Vẫn cài?
Tất nhiên là No! thank You!

lemanhhapt

Rất tiếc nó không tương thích với N97, khi cài nó hỏi thế này: ...không tương thích với ĐT của ban. Vẫn cài?
Tất nhiên là No! thank You!

Nhiều phần mềm cài vào 9.4 đều vậy cứ nhấn ok cũng chẳng sao!

Chỉnh sửa cuối:

kimnhuocthys

Cái tắt âm camera này đâu cần phải cài gì đâu, mình thấy chỉnh trong profile tắt âm báo đi là chụp ảnh đã ko có tiếng rùi mà cần gì phải phần mềm:O

sphinx

Cái tắt âm camera này đâu cần phải cài gì đâu, mình thấy chỉnh trong profile tắt âm báo đi là chụp ảnh đã ko có tiếng rùi mà cần gì phải phần mềm:O

Làm gì có chuyện đó hả bác, tắt rồi mà chụp vẫn kêu ầm ầm nè. Bây giờ bọn nó ko cho tắt âm báo máy ảnh nữa roài, tránh chụp chộm mờ :D Mún tắt thì phải dùng thủ thuật thoai

hoangtai_vtvn

Cái tắt âm camera này đâu cần phải cài gì đâu, mình thấy chỉnh trong profile tắt âm báo đi là chụp ảnh đã ko có tiếng rùi mà cần gì phải phần mềm :O

Mình thấy bạn xài 5800 mà ?5800 mình xài nếu chỉ tắt âm báo ,chưa cài phần mềm thì vẫn kêu ầm ầm ,làm gì có chuyện tắt âm camera .chưa làm mà đã nói rùi .

randoms

Em tắt âm báo rồi chụp ảnh 5800 của em có kêu đâu, ..........tất nhiên là em đã cài phần mềm này rùi...he he. thanks bác chủ 2pic nhá.

hackerKD

Tình hình là N97 đã hack và cài đặt y chang trong hình bấm chụo vẫn còn tiếng là seo nhỉ :-? :-w

vip_boy963

phần mềm này hiệu quả phết. Mà sao nokia lại không làm 1 mục trong pần chỉnh tiểng âm chụp ảnh để tắt cho tiện nhỉ????