• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] DzSoftware SettingBar v2.00(1) S60v5 Retail by StasNVKZ

junokun

sao mình cài nó lại cứ báo phải cài đặt bộ chuẩn trước là sao nhỉ? mình dùng FW gốc v51 chưa hack hay j hết chỉ sign để cài thui ai bít chỉ giúp mình với

YinYang

Active Member
sao mình cài mà vuốt ko được nhỉ ?
bạn dùng máy gì mà lại k vuốt đc :|.

sao mình cài nó lại cứ báo phải cài đặt bộ chuẩn trước là sao nhỉ? mình dùng FW gốc v51 chưa hack hay j hết chỉ sign để cài thui ai bít chỉ giúp mình với
Có lẽ bạn phải hack thì mới có thể xài đc :D

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

:-< Bạn cài Settingbar trên #1 đi đã,chưa có Settingbar trong máy mà cài thẳng patch skin của Boy thì chả báo lỗi đòi cài bộ chuẩn =.=

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
:))
vậy nên tớ mới bảo rằng boy nên đóng gói luôn vào app gốc.làm 1 bản EN với Vi thì là đã giải quyết xong vấn đề ngôn ngữ rồi mà

Mr_Kjrby

cái này 5233 dùng đượcc không các pro :) Mình cài và và active roài mà kéo chả thấy gì. :D

Xmen86

Quá hữa ích, rất đúng cái tớ đang cần, mà bạn nói có thể chuyển nhanh các chế độ sóng gsm thì ấn vào đâu vậy, có fải mình fải thiết lập cài đặc trong thanh menu không?

YinYang

Active Member
Quá hữa ích, rất đúng cái tớ đang cần, mà bạn nói có thể chuyển nhanh các chế độ sóng gsm thì ấn vào đâu vậy, có fải mình fải thiết lập cài đặc trong thanh menu không?
Có 5 ô để bạn chọn và đưa vào đó những app cần thiết \-/