• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT ! Fieldrunner HD for Android !

khoanguyen2512

Cuối cùng thì sau bao nhiêu ngày mong đợi, a e xài Android cũng được chơi Fieldrunners - 1 Game phòng thủ nổi tiếng trên iOS, WM .. Game vừa phát hành chính thức và đang miễn phí trong 24 h trên Amazon Appstore. Đồ hoạ HD khá đẹp mắt=D>

UPDATE : Version 1.02 FIX :
- Hỗ trợ fullscreen cho các dòng tablet
- Fix được lỗi gõ tên khi kết thúc lượt chơi cho 1 số máy (DHD; ...)

DOWNLOAD HERE​

Chỉnh sửa cuối:

khoanguyen2512

Đừng nói y như iphone, hãy nói rằng hơn hẳn iphone đi bạn :)
Công nhận bản cho Android được chờ đợi quá lâu rồi !

minhphuongbn

Hjx, chắc mấy thằng lập trình nó viết cho iphone quen rồi, viết cho android bị 1 số lỗi.
- Không thoát được hẳn ra ngoài bằng phím " back " mà phải dùng phím " Home "
- Chơi xong cái ô để nhập tên toàn bị treo
- 1 số máy cài vào màn hình đen phải zoom ra zoom vào mới thấy đc hình.
Ưu điểm thì: Đồ họa đẹp, chơi mượt, tương thích nhiều loại máy, chơi hay ( giống game chống càn ngày trc chơi trên PC )

khoanguyen2512

Đúng. Công nhận là ko có key exit game,phải out bằng Home, chỉ có vậy thui các lỗi khác bạn nói tớ ko gặp phải

khoanguyen2512

bản này chỉ chơi được trong 24h thui hả bác chủ thớt

Không phải thế bạn ạh ! Bản này chơi tẹt, 24h là thời gian có thể download free từ Amazon Appstore, trước khi họ bắt đầu tính phí download

hth2813

Update bản 1.02

Fieldrunners HD v1.02​

Yêu cầu: Android 2.2+

f-1024-1
ss-854-0-1
ss-854-1-1
ss-854-2-1

Mô tả: Fieldrunners HD là một trong những tựa game được nhiều người biết đến trên iOS. Tuy cách chơi đơn giản là xây dựng các trạm phòng thủ nhằm ngăn chặn quân lính đi đến đích nhưng Fieldrunners có đồ họa đẹp mắt, âm thanh cùng kiểu chơi nhiều người thú vị nên trò chơi này rất cuốn hút. Ngày 30/6 vừa qua, Subatomic (hãng lập trình cuả trò chơi này) đã chính thức đưa ra phiên bản Fieldrunners HD dành cho các máy Android.

Để chơi được trò này, máy của bạn phải có hệ điều hành Android phiên bản 2.2 trở lên và một cấu hình không quá yếu. Với một số người dùng Galaxy S, hãy cẩn thận vì bạn sẽ không thể tải về từ Market do giới hạn download 30MB của Samsung (trong khi Fieldrunners HD nặng đến 38MB). Fieldrunners HD có giá 1USD (khoảng 20,500 đồng).

Game đã dành được rất nhiều giải thưởng:

TIME Magazine Top 10 Video Game of the year!
The IGF BEST Mobile Game Award!
#1 on Gizmodo's TOP 10 MUST HAVE Games!

Tải về: Các bạn thông cảm, game hơi nặng mà mạng nhà mình up lên mediafire rất chậm nên buộc phải up host khác ^^. Các bạn chịu khó nhé, game này quá khủng !

TruongHan

Super V.I.P
Cập nhật Fieldrunners HD V 1.0.4

[DOWNLOAD]http://download.pandaapp.com/?app=soft&controller=android&action=down&f_id=4210[/DOWNLOAD]​

trongnam1001

có bản để vọc rùi? giờ là hack?
pác nào biết cách hack game này thế nào không?

zeldalcl

TÌnh Hình là: chơi trên Samsung galaxy Y S5360: các bản V1.2, 1.3, 1.4 đều bị lỗi gõ tên sau khi chơi xong. Có ai bị và khắc phục được rồi thì chỉ tớ với.

Thank a lot!