• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Game gunny offline của tàu khựa

banhmj

mới tìm thấy nên post cho ae down về thữ nghiệm, xong project kia mình sẻ thữ vh luôn game này

link : ban goc download 700kb
Lick : ban da viet hoa menu

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Đúng lối chơi Gun Bound nhưng coi hình cute nhể 8-} Tết nhất tới nơi mà ae vẫn rất nhiệt tình post và vh :D\-/=D>

deconleonui

mình đag thử vh game này thấy có phần nhắn tin để chơi tiếp . a e nào đag test thử thì nên cẩn thận nha , không là mất tiền đó .chúc a e pdaviet ăn tết zuj ze \-/

banhmj

tạm thời chưa crack thì ae nên đổi tttn hay để chế độ offline nhe.

saccerwin

nhớ Vh và crack sớm để anh em có trò mà chơi những ngày tết nha....thank>:)

banhmj

nhanh nhé thanh1990t game xuân nguyen kiếm vh gần xong hết lời thoại rồi.

Kero_Cerberus

Sao lại bị out ra àk, để tối nay nếu rảnh mình sẽ hướng dẫn các bạn cr@ck game java tàu khựa gửi tin nhắn.

Không biết phầm mềm explore có giúp gì được không. Mình đã dùng thử và failed

cmnd88

=D>hóng việt hóa và crack tin nhắn...mong có hàng trước tết.....\-/\-/\-/

pysga1996

Trò này chơi đến màn 3 thì nó bắt gửi tin nhắn,bọn tàu khựa kibo thiệt,mới chiến được 2 màn \-/
P/s:mò mầm mãi mới tìm được nút exit game,toàn tiếng tàu...~X(

banhmj

menu thì dễ lắm, paint tí hoặc là photosoft thì xong ngay, vậy để mình vh cái menu nhé, dang xem phim hồng kong nên lười vh lắm