• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Game gunny offline của tàu khựa

0902123007

hic ngồi chờ việt hoá full chơi luôn toàn tài khựa hok ổn cho lắm :D
cho tôi hỏi ngoài lề tí ai có link chơi Gunbound hay Gunny offline cho PC hok nhỉ :-?

huaminhquan

hic ngồi chờ việt hoá full chơi luôn toàn tài khựa hok ổn cho lắm :D
cho tôi hỏi ngoài lề tí ai có link chơi Gunbound hay Gunny offline cho PC hok nhỉ :-?

Nói chung cái này chơi rất đơn giản có gì khó đâu bạn ! Mình hướng dẫn chi tiết hết rồi mà !

banhmj

e vừa bung cái gunny ra, ngôn ngữ lời thoại gồm 8 file, mỗi file cã triệu chữ chứ chẵng chơi, bác nào giúp em vh hết file class không ??? file class cũng nhanh thôi

nguyenhuy0706

game đã đc crack rùi nên bạn cứ gửi tin nhắn thoải mái không sợ mất tiền đâu ;;)

Thank b nhé. Mình gửi tn nó hjện ra 1loạt ô vuông cứ lặp đj lặp lạj. Mình nghĩ n báo k gửi đc tn. Fải làm ntn vậy bạn

nhockfc

game này khá hay đấy, nếu mà việt hoá đc lời thoại nữa thì quá tuyệt :D

e vừa bung cái gunny ra, ngôn ngữ lời thoại gồm 8 file, mỗi file cã triệu chữ chứ chẵng chơi, bác nào giúp em vh hết file class không ??? file class cũng nhanh thôi
bạn cứ up tên mấy file class đó lên, aE ai rảnh thì VH cùng lun cko nhanh :)

hackervn32

Bạn nào chơi được cho mình hỏi , khi mình chơi màn 3 hoặc mua súng , nó kêu gửi tin nhắn , mình đã bấm gửi liên tục , nhưng nó cứ bắt gửi đi gửi lại hoài mà không cho mình chơi là sao ??? , vậy làm sao để crack chơi màn 3 hoặc mua súng thế mọi người :(( .

ducanh9x

bạn nào pro vh và crack đi. Mình chơi game này đến bài 3 thì nó bắt gửi tin nhắn lên ko chơi nữa.

rain_3990

Bạn nào chơi được cho mình hỏi , khi mình chơi màn 3 hoặc mua súng , nó kêu gửi tin nhắn , mình đã bấm gửi liên tục , nhưng nó cứ bắt gửi đi gửi lại hoài mà không cho mình chơi là sao ??? , vậy làm sao để crack chơi màn 3 hoặc mua súng thế mọi người :(( .

Mình cũng như bạn.huhu.ấn mãi mà có được đâu.:(

luv_mit

Member
chơi đến màn 4 thì ra được có 10 con / tổng số 58 con. Xong tự bắn 1minh luôn, chả hiểu sao nữa bác ới