• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Games Assassins full 100%

toanuyenminh

:))Chia sẽ cùng các bạn đây, không cần phải cài game nhện thì mới chơi được games Assassins mình đã có file crack của games Assassins, kakaka. không tốn một đồng
các bạn làm như sau rất đơn giản.
1/cài explore bản 1.51(phần mềm quản lý file)
2/cài games Assassins vào.
3/Download chép 2 file này vào c/gameloft
http://www.mediafire.com/file/faax9t7iy8thhv7/Crack.rar
4/khởi động games cứ ok hết.
5/thưởng thức games tuyet voi nhé.
bất cứ ai download nhớ thanks thì mới biết tỏ lòng biết ơn người tìm tòi cái mới cho các bạn nhé.:))

hoaikent_gl

Bạn ơi , mình xài máy 5530 mà đã hack c6 vào rồi , nên khi kiểm tra máy thành ^3 rồi , bây giờ mình cài game của s60v5 với ^3 đều được phải không bạn .

nokiaN97

sao minh download ve cai len no bao " chung chi het han, xin lien he nha cung cap" chua cai duoc game thi sao lam duoc cac buoc tiep theo chu. ai bjt chi giup minh voj

toanuyenminh

sao minh download ve cai len no bao " chung chi het han, xin lien he nha cung cap" chua cai duoc game thi sao lam duoc cac buoc tiep theo chu. ai bjt chi giup minh voj

vậy là bạn chưa sign hoặc chưa hack games làm sao cài, bạn qua s60v5 xin key + ser về rồi cài nhé.

mcdcong

Bạn ơi , mình xài máy 5530 mà đã hack c6 vào rồi , nên khi kiểm tra máy thành ^3 rồi , bây giờ mình cài game của s60v5 với ^3 đều được phải không bạn .

không được đâu bạn ạ. Chip đồ họa của symbian^3 phone khác với 5530 nên kể cả khi bạn flash C6 vào máy thì có khi không chạy được đâu.