• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] GGHEART - đã được Anh hóa 90%!!!

mikka_bangbang

Mình vừa tìm được trên 1 forum nước ngoài sáng nay, được tác giả post lúc 3h30 sáng nay! Đang test kiểm tra, mình không spam, gửi kèm tấm hình các bạn xem trước rồi mình post sau, sau khi test kĩ!!!
**** Quá tuyệt vời, đó là cảm nhận ban đầu, đúng là đã Anh hóa hơn 90%, còn một số font tiếng Hoa mặc định của một số tab, nhưng đó là điều không đấng kể và hoàn toàn chấp nhận được. Đây là bản tiếng Anh chứ không phải bản semi English từng có trên các diễn đàn.
Không để anh em chờ đợi thêm nữa, mình post lên đây!
****** Nhấn thanks nếu anh em thấy hay nha, kha kha kha. Trông đợi quá lâu, giờ cũng đã thấy! Nói thật, mình thích xài tiếng Anh hơn là tiếng Việt.
đây là link tải, hơn 15MB.
http://www.mediafire.com/?pdc74gdqzp6ghci
có post sang các diễn đàn khác nhớ ghi rõ lấy từ PDA nhé. kha kha kha, cho ace diễn đàn khác "lé" mắt chơi!!! (dù chúng mình không "thịt" em này!)

Cập nhật GGheart 1.60 được mod lại bởi mikka_bangbang
Các bạn chỉ cần tải về theo đường link đính kèm sẽ có bản GGheart 1.60 eng version với hơn 10 skin, 5 con trỏ và đặc biệt mang logo củ PDAVIET.NET chúng ta. Phiên bản này dựa trên bản mà mình thành lập topic, nhưng được chỉnh sửa thông tin, thêm skin, hướng dẫn di dời icon và một số linh tinh khác. Đây là bản mod lần đầu, mình kiểm tra và cũng cảm thấy ổn, ae cứ dùng thử nếu có gì chưa hoàn chỉnh thì comment cùng diễn đàn nha! Chúc ae vui.
*** Bản này nặng hơn 21MB nên cài hơi chậm, anh em cố gắng kiên nhẫn, tất nhiên là nặng rồi vì thêm skin mà.
link đây: Link Mediafire
Link mobile

Mình vẫn để bản gốc, anh em thích bản nào thì tải bản đó
********Mod nào sửa tiêu đề lớn dùm mình. Xóa bỏ hai từ hoàn toàn dùm. Đó là mình trân trọng ý kiến của các member. Thanks!

Last edited by a moderator:

mikka_bangbang

xong rồi đó "trùm khủng bố". ủng hộ và quảng cáo dùm nha! nói thật, mình theo dõi ggheart đã hơn hai năm rồi đó bạn! giờ được toại nguyện rồi. Nhờ giỏi tiếng Anh lang thang diễn đàn đây đó mà tình cờ lụm được "bí kiếp" kha kha kha
Ủng hộ bạn, nhanh lên nhé.......................:-?

mottydong

động trời luôn, test thành công chắc bạn là Christopher Columbus thứ 2 quá :))

traicauhd

cảm ơn nhé . cập nhập kết quả test trong vòng 30 phút nữa .............

quá buồn là nó kêu ko hỗ trợ 320x240 (Nokia E63)

mikka_bangbang

đúng là chưa có phiên bản dành cho màn hình 320x240, nhưng anh em khoan thất vọng. vì đã tứng có người mod GGHeart dành cho màn hình 320.240 rồi nhưng mà là tiếng Trung. các bạn chỉ cần cài bản đó, rồi copy font của phiên bản mình post (khi các bạn cài vào phiên bản của mình vào màn hinh ngang tất nhiên là không chạy được, nhưng ban dùng trình x-plore copy font nó lại, nằm trong ổ C/ggheart/font), sau đó remove đi, và tìm phiên bản dành cho màn hình ngang mà mình vừa nói, cài xong, chép đè font mà bạn vừa copy lại, xem thế nào.
do không có máy màn hình ngang nên không test được!
cứ làm thử xem kquar ra sao! sẽ có người mod được dựa trên phiên bản mình vừa post, đừng thất vọng!!!
cảm ơn nhé . cập nhập kết quả test trong vòng 30 phút nữa .............

quá buồn là nó kêu ko hỗ trợ 320x240 (Nokia E63)

có bản dành cho màn hình 320 x 240 ko bạn ?
đúng là chưa có phiên bản dành cho màn hình 320x240, nhưng anh em khoan thất vọng. vì đã tứng có người mod GGHeart dành cho màn hình 320.240 rồi nhưng mà là tiếng Trung. các bạn chỉ cần cài bản đó, rồi copy font của phiên bản mình post (khi các bạn cài vào phiên bản của mình vào màn hinh ngang tất nhiên là không chạy được, nhưng ban dùng trình x-plore copy font nó lại, nằm trong ổ C/ggheart/font), sau đó remove đi, và tìm phiên bản dành cho màn hình ngang mà mình vừa nói, cài xong, chép đè font mà bạn vừa copy lại, xem thế nào.
do không có máy màn hình ngang nên không test được!
cứ làm thử xem kquar ra sao! sẽ có người mod được dựa trên phiên bản mình vừa post, đừng thất vọng!!!

lvquan1209

ngon ngon...!:O sau bao nhiu nam cho` doi cuoi cug cug dc 1 bag anh hoa.do~ bi may dua ban noi lug tug rui.mug` het co~ =D>
ah. e chua cai unikey va font viet nen cac bac thog cam :p

prettyboy247

Mình cài trên e71 cài đc nhưng mà vaò icon xong nó ra 1bảng tiếng trung va bị treo lun ở đó.phải tắt bằng jd takaman mới đc.trc mình cũng cài bản ngang rồi nhưng tiếng trung nên ko sài

tanlap

Mình cài trên e71 cài đc nhưng mà vaò icon xong nó ra 1bảng tiếng trung va bị treo lun ở đó.phải tắt bằng jd takaman mới đc.trc mình cũng cài bản ngang rồi nhưng tiếng trung nên ko sài

uh, mình cũng bị giống vậy. :(

mottydong

ây ây, dùng cái này cẩn thận nhá. mình xài s60v3 os 9.3 cài vào thì thấy tiếng tàu kựa còn khá nhiều, nhưng nguy hiểm là nó lại bị đơ cứng mà nó tự kích hoạt khi mình khởi động lại điện thoại (về menu bình thường ko đc nữa), may mà mình có thủ sẵn phím tắt gỡ bỏ ứng dụng nên tránh đc kết cục chạy lại phần mềm.
bà con xài nên thận trọng :|

MinhThang

Manager
ây ây, dùng cái này cẩn thận nhá. mình xài s60v3 os 9.3 cài vào thì thấy tiếng tàu kựa còn khá nhiều, nhưng nguy hiểm là nó lại bị đơ cứng mà nó tự kích hoạt khi mình khởi động lại điện thoại (về menu bình thường ko đc nữa), may mà mình có thủ sẵn phím tắt gỡ bỏ ứng dụng nên tránh đc kết cục chạy lại phần mềm.
bà con xài nên thận trọng :|
Sang BOX Vh tìm đọc các bài hướng dẫn dùng pm này cho kỹ, sau đó dùng thoả mái không có gì mà phải cẩn thận đâu, tuy là bản tiếng Trung nhưng hầu như các phiên bản mình đều test hết không có lỗi gì sãy ra. Bạn vào cài đặt chọn không khởi động cùng máy là được.

cho link mobile đi mọi người.

15 mb mà sao tải nổi bạn, ra net cho lành.

mikka_bangbang

mạnh dạn lên mà dùng, mình chạy phiên bản tiếng Trung n lần mà có bị gì đâu! Nay có bản tiếng Anh mà lại sợ vậy sao? Anh em yên tâm nha, có cần phải format lạiddaaau mà sợ! cứ dùng đi, một cái điện thoại giá cũng không nhiều, không ít. nhưng có ai report là dead phone khi xài nó đâu! cứ tải về mà dùng, ở đây anh em không spam đâu!

Nhan12101991

Mình di chuyển icon xong .rồi muốn trở lại bình thường thì làm thế nào? Anh em nào sài chỉ mình vọc hoài ko ra .thanks

mikka_bangbang

Mình di chuyển icon xong .rồi muốn trở lại bình thường thì làm thế nào? Anh em nào sài chỉ mình vọc hoài ko ra .thanks
SAU KHI DI CHUYỂN ICON THEO NHƯ Ý XONG, BẠN NHẤN VÀ GIỪ HÌNH BÀN TAY TRONG KHOẢNG 3S, VẬY LÀ XONG THAO TÁC DI CHUYỂN ICON (MOVE), THÂN!!!

ai post link mobile đj. Link này sao down mãj toàn hỏg file
15.8MB POST BẰNG PHONE SAO NỔI YOU? MAI RA TIỆM NET LÀM 1 PHÁT CHO LẸ, HE HE HE!!!