• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Global Race: Raging Thunder 3D với 11 map mới

binhseu

@: Bạn để vào đúng vị trí chưa vậy, nhớ là phải để nguyên cái folder có chữ download vào theo đường dẫn đấy...

Hackphone đi bạn, mà N81 chỉ nên dùng bản ko hỗ trợ 3D chip thôi

ngohuykien

các bác cứ chơi nhiệt tình đi, thằng cha này nó test trên con E63 của em và con 5320 của thằng bạn nát hết máy rồi chạy ngon nó mới dám up lên cho anh em dùng đấy , đảm bảo luôn

i_love_baby387

Cài cho N81 không được, máy báo là không hỗ trợ!

@: Bạn để vào đúng vị trí chưa vậy, nhớ là phải để nguyên cái folder có chữ download vào theo đường dẫn đấy...

Hackphone đi bạn, mà N81 chỉ nên dùng bản ko hỗ trợ 3D chip thôi

Cứ cài đi, bản không có chíp 3D nhé! Dù có hack phone thì cũng vẫn có thông báo đó, mình test rồi mà! Nhưng vẫn chạy tốt:D

nhoclovely26

Bạn ơi máy mình chỉ có E:\Private thôi , ko có thêm folder nào trong đó , tạo folder cũng ko được, mình dùng Explorer mới vào được E:\Private
Có cách nào tạo folder E:\Private\2000BB2D ko bạn ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi máy mình chỉ có E:\Private thôi , ko có thêm folder nào trong đó , tạo folder cũng ko được, mình dùng Explorer mới vào được E:\Private

Tình hình là máy bạn chưa hack thì làm sao thấy được mấy cái thư mục trong Private. Hack máy xong mới thấy nhé!!

i_love_baby387

bỏ vô đầu đọc thẻ nhớ mà cop. Hay kết nối với pc chế độ data transfer:)

kuku001

N86 chơi được game này Không nhỉ.Em chưa dám test.Có con 5800 thì có sẵn trò này trong máy,có làm theo cái cách trên được không vậy.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
N86 chơi được game này Không nhỉ.Em chưa dám test.Có con 5800 thì có sẵn trò này trong máy,có làm theo cái cách trên được không vậy.:D

Bó tay luôn. N86 là máy chuyên trị game mà k dám cài game thì bác mua N86 làm gì. N86 chơi game này thì còn gì bằng. Còn 5800 là s60v5 thì bác nên qua box S60v5 mà kiếm game cho phù hợp.

linhvnvip

các cho xin lại cái 11 map qua 1 đường link khác đi , ngoại trừ 4share và mediafire ra . thanks

kuku001

Bó tay luôn. N86 là máy chuyên trị game mà k dám cài game thì bác mua N86 làm gì. N86 chơi game này thì còn gì bằng. Còn 5800 là s60v5 thì bác nên qua box S60v5 mà kiếm game cho phù hợp.

Bác thông cảm,Máy mới mua hôm nọ.Chưa có thời gian test Bác ạ.Với cả 5800 em cần thì mới hỏi,vì đang tiện đúng chủ đề cần mới hỏi.Bác trả lời thế đúng thật là Bó tay.Vác xác sang bên Box S60v5 chắc search còn chán. :))

binhseu

N86 ko có chip tăng tốc đồ họa nên chỉ chơi bản thường thôi :D,

5800 cho thêm map vào được nhé, máy phải hackphone đấy

5320 cũng tương tự N86, ko có nhé !

linhcom149

ko cần hack phone đâu,vì cóp map vào thẻ nhớ thôi mà.Cóp thông qua PC vô tư

binhseu

Thế nếu ko có pc thì làm thế nào :)), nếu trên pc thì nhớ để hiện file ẩn là ok

linhcom149

sặc,ko có PC thì ngồi đây post bài với down game của bác bằng niềm tin à :))

hurryghost

Posted via Mobile Device không có Pc ngoài mediafire van dowload choi nhu thuong.Nhu em này,máy ok, bó tay vói file exe thui

ngocquynh47

Bác thông cảm,Máy mới mua hôm nọ.Chưa có thời gian test Bác ạ.Với cả 5800 em cần thì mới hỏi,vì đang tiện đúng chủ đề cần mới hỏi.Bác trả lời thế đúng thật là Bó tay.Vác xác sang bên Box S60v5 chắc search còn chán. :))

Ớ, bác kuku thành viên nhiệt tình bên gsm hôm nay sang đây góp vui à:D