• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT HOT)AVYKK:Soft xem hình,xem *.3gp video 18+ (9/4/09)

sonnguyen_uiq3

Đây là phần mềm xem ảnh,18+ *.3gp.nhưng đây có thể là một game oẳn tù tì nhỏ.vì khi muốn xem một bức hình thì bạn phải vượt qua ải này(rất dể).nên nhớ tốc độ của các bức hình ngày càng hot(chú ý:trẻ em ko được sử dụng).còn về xem *.3gp 18+ chưa test(đang test bằng gprs nên...).
***Mình tính up bên game nhưng do thấy oẳn tù tì này quá đơn giản,như là một trắc nhiệm nhỏ để...Nếu các mod ko đồng ý thì di chuyển sang bên ấy giúp mình.thanks

sonnguyen_uiq3

Ông xem lại coi.bản này tôi vào trang chủ,nó mới update đó.Cái này chơi chán thẹt,nhưng xem mấy thứ khác thì được.ko thích chơi thì xem vậy.kekeke

khoa123

15t nè,hehe,mà p990i chới đc hỏk ánh?sớ đown vế mà hém chởi đc:D

sonnguyen_uiq3

15t nè,hehe,mà p990i chới đc hỏk ánh?sớ đown vế mà hém chởi đc:D

Hẻm chơi được anh up lên làm gì em,anh cũng đang dùng p990i mừ.mà em này xem cho bít thôi nha.xem nhiều hỏng người(có 15t thôi đấy).

duchan2020

bản này chơi bằng GPRS tốn tiền lắm bạn ạ (nếu ko có wifi).
dù sao cũng cảm ơn bạn.