• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Hot Fifa 2011 Viet Nam (AFC Cup) - N-Gage (tét ok on n70)

whyplz

Mình copy vào sys thì vào hiện icon ff2006 nhưng nhấp vào thì k vào đc chán mình dùng N70

saodoingoi142

Moderator
Mình copy vào sys thì vào hiện icon ff2006 nhưng nhấp vào thì k vào đc chán mình dùng N70

Bạn làm thiếu mất 1 bước nữa nên nó báo lỗi vậy đó!Bây giờ bạn hãy vào Down lại Link này của chủ Topic về,giải nén trên PC rồi copy cái file đuôi *.sis đó vào máy cài đặt đã nhé!!!;;)

Zkedautinhz1

Báo cáo : đã làm theo hướng dẫn, đã giải nén và copy vào e/system/apps , đã cài bộ libs all in one của n70. Kết quả là không chơi được. Nếu chủ topic có file gốc chưa việt hóa thì up lên cho mình xin chân thành cảm ơn.

Cái ngageman fix mọi game ngage cũng không chơi được, ai chơi được trên n72 làm ơn nói xem làm thế nào để chơi được game này

Last edited by a moderator:

xtruong89

Mình cũng ko chơi được.Cài libs hết rồi.Chơi dc bản 2010 mà ko chơi dc bàn này.Bạn trung6195 ko phải nóng..Spam gì cơ chứ..Riêng tôi thì ko cần vì ..

SymbianVIP

hix ko chơi được. Đã copy thư mục apps vào rùi, cài lib luôn nhưng vẫn bị out. Mấy bác ơi hình như cái lib full up bên top kia ko dùng được thì phải.

Anhquoi

Sao bạn ko nén file .zip ấz xplore ko giải nén .Rar . Vì mình ko có pc hix

Hoangzipkute

co pm nao de n70 su dung duoc phim chèo ko?

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

Huuhoang9793

7610 chơi được ư. Bạn down về cài bình thường rồi chơi à hay là cài thêm cái gì nữa ko. Cho mình xem hình được ko

imu4

không hiểu sao cài cái 2010 rất tốt 2011 cài vô chơi giật đùng đùng tét n72 ai có thể giúp được không

Ckipsla

Game đồ họa k đẹp bằng fifa08 của s60v2. Đc cái hơn là bình luận tiếng việt. Mà bây giờ fifa mới nhất của ngage test đc trên n72 là bản nào vậy ae?