• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

Eraltiker

Cái này là file java của wattpad dùng để đọc truyện. Pác DT nói là do lúc nó khởi đồng làm thay đồi đèn nền nên mới bị lỗi và 1 số game java tương tự cũng bị :D

belove212

tình hình là chưa có tin tức gì của a bảo :D chắc a ý đag fix 1 số lỗi. Chắc vài hôm nữa :)

b0m_lx

hiện tại anh Bảo đang fix 1 số lỗi nhỏ
các bạn cố gắng đợi 1 vài hôm nữa
khi nào xong mình sẽ post lên cho các bạn thưởng thức
xin thứ lỗi về sự chậm trễ này

ganang1234

a Bom bảo a Bảo xoá mấy themes mặc định và cho thêm thanh mediabar có màu nữa nha!!!

belove212

icon theme ana thì media bar k màu còn mấy theme khác có màu. Theme a bảo đã xoá còn 1 theme. Full hết icon chỉ còn cái quản lý năng lượng. Lỗi thì camera k tự động lấy tiêu cự, nhắn tin qwerty ko thể chuyển đổi giữa phím và số. I-share thay = cảm biến khoảng cách và bản này rất đág để ae chờ đợi :)

b0m_lx

icon theme ana thì media bar k màu còn mấy theme khác có màu. Theme a bảo đã xoá còn 1 theme. Full hết icon chỉ còn cái quản lý năng lượng. Lỗi thì camera k tự động lấy tiêu cự, nhắn tin qwerty ko thể chuyển đổi giữa phím và số. I-share thay = cảm biến khoảng cách và bản này rất đág để ae chờ đợi :)

đã có bản mới nhất
tối anh test xong mai anh up lên cho anh em :))