• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Iron Force - Game bắn xe tăng cực mới

binhmen

Iron Force là một tựa game bắn xe tăng mới đến từ NSX Chillingo. Trong game, bạn sẽ sát cánh cùng chiến xa yêu dấu của mình và sẵn sàng thổi bay mọi kẻ địch đang cản lối. Với đồ họa 3D chân thực cùng lối chơi mang đậm tính chiến thuật, Iron Force sẽ đưa bạn hòa mình vào những trận chiến nảy lửa vô cùng khốc liệt.

Khởi đầu game, bạn sẽ được lựa chọn 1 trong số 7 chiếc xe tăng hùng mạnh để tham gia trận chiến. Mỗi xe loại tăng đều có những ưu điểm riêng mà bạn cần nắm rõ trước khi đi đến sự lựa chọn. Ở giai đoạn đầu thì bạn chỉ được phép thay đổi ngoại hình cũng như màu sắc của xe. Sau đó, bạn sẽ được phép nâng cấp chiến xa của mình với nhiều thông số khác nhau như hỏa lực, tốc độ, độ chính xác ... Game sẽ cung cấp hơn 100 chế độ nâng cấp để bạn có thể khám phá và trang bị cho xe tăng của mình. NSX cũng cho biết là số lượng xe tăng không chỉ dừng lại ở 7 loại ban đầu mà sẽ còn tăng thêm trong tương lai.

Iron Force cung cấp 2 chế độ chơi mạng là: 6 player Free-for-All và 3 vs 3 Team battles. Ở chế độ thứ nhất, cả 6 người chơi sẽ cùng chiến đấu với nhau trên một bản đồ và người nào còn sống sót cuối cùng sẽ là người thắng cuộc. Với chế độ thứ hai thì 6 người chơi sẽ được chia đều làm 2 đội để đấu với nhau. Game có tổng cộng 4 bản đồ lớn với các loại địa hình khác nhau như thành phố, rừng núi, sa mạc ... để người chơi lựa chọn, trên mỗi bản đồ đều được bố trí các item gia tăng sức mạnh để người chơi có thể sử dụng trong trận đấu.