• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Lockscreen Sign your name V1 + V2

rgx120

Lockscreen với tên của bạn là tên của theme for iPhone --- siêu Mod với các bức hình đẹp nhất của các mỹ nhân

translation included in english, german, italian, spanish
(to change read comment in config.js)
picture-slideshow in the right window
12 or 24-hour and am/pm clock
actual month calendar
weather and city (use Weathercode from weather.yahoo.com in config.js)
weatherforcast for 4 days
changable screenheadline to your needs

Mọi thứ chỉnh sửa ở trong file Private/Configs/config.js

Version 1:http://www.mediafire.com/?s9hizn96qtynz6r
Version 2:có thể tự chỉnh thời gian sileshow , tự thay đổi Font chữ clock và rất nhìu font chữ
http://www.mediafire.com/?qgksp5q945z45rf

HTC_VUTHANH

Moderator
HI.diễn đàn mình hông chuộm theme và lockscreen lắm nhỉ.Bạn sửa xong cái theme OS7 chưa.mình đã sửa xong zùi vẫn đẹp như xưa\-/

rgx120

HI.diễn đàn mình hông chuộm theme và lockscreen lắm nhỉ.Bạn sửa xong cái theme OS7 chưa.mình đã sửa xong zùi vẫn đẹp như xưa\-/

thế mới bùn,Ls này có tất cả những cái cần cho 1 LS, nhìu người down lắm, mà im re như chưa có ai bít vậy, cho mình mượn cái os7 xem, thix cái đó lắm

minhtech

giải nén ra rồi làm sao mà dùng được hả bạn? Lần sau up luôn hướng dẫn để a e làm theo đỡ phải hỏi bạn nhé. Thanks

minhtech

Hi bạn. Mình làm được rồi nhưng mình thay ảnh trong File Images thanh anh cua minh thi ko thấy hiển thị trên màn hình gì cả, toàn thấy hình hỏi chấm (?) thôi. Và tiện cho mình hỏi luôn làm sao để xóa được cái đồng hồ ở Lockscreen vậy bạn?

HTC_VUTHANH

Moderator
Hi bạn. Mình làm được rồi nhưng mình thay ảnh trong File Images thanh anh cua minh thi ko thấy hiển thị trên màn hình gì cả, toàn thấy hình hỏi chấm (?) thôi. Và tiện cho mình hỏi luôn làm sao để xóa được cái đồng hồ ở Lockscreen vậy bạn?
bạn vô cydia tìm app deb tên:lockscreen clock hide và cài ra

phamthaitl

mình muốn chỉnh sửa 100 icon các em kia.chi để lại 10 em thì làm thế nào cho nó chạy 10 em thôi.đã xóa bớt hình nhưng chạy bị lỗi.bạn chỉ giúp với nhé.mình cũng ở đức.nếu vui lòng cho minh xin số đt nhé.cám ơn.