• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT - Lonely Cat Games X-Plore 1.33 Full S60v3,v5

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thấy cái xplore này bản 1.22 với các bản sau này không thấy thêm được tính năng j.Xài bản nào cũng thế thôi!=))

Sao lại không có tính năng mới hả em. nó đã fixx rất nhiều lỗi và giao diện cũng mượt mà hơn nhiều. Bản nâng cấp thì tính năng phải tốt hơn thì mới gọi là nâng cấp chứ.

Khoaaa

Nghe nói mấy bản sau này khi giải nén hay copy nếu để hiện screensaver thì ko bị lỗi mà.

banlc

1.22 dùng tới 2039 đc roài. Tới lúc đó mình già rồi :)

Posted via Mobile Device

Không thể nói thế được. Các bản mới giao diện đẹp hơn (do sử dụng theme của máy) + fix lỗi và thêm nhiều tính năng hơn chứ. Điều cần so sánh nhất là move hay copy 1 folder dung lượng khoảng vài trăm MB, nếu là bản cũ rất dễ bị văng ra nếu như ScreenSaver được kích hoạt còn bản mới thì không bị đâu.

Tiết lộ chi tiết này cho các bạn nhé. Bản 1.34 bị lỗi ở phần move : các bạn thử test bằng cách gửi bluetooth 1 file dung lượng khoảng 4M sau đó dũng Xplore move vào folder Settup (chẳng hạn). --->lỗi (đã move nhưng vẫn lưu ở trong inbox). Chắc là sẽ được LCG fix vào ver tiếp theo.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không thể nói thế được. Các bản mới giao diện đẹp hơn (do sử dụng theme của máy) + fix lỗi và thêm nhiều tính năng hơn chứ. Điều cần so sánh nhất là move hay copy 1 folder dung lượng khoảng vài trăm MB, nếu là bản cũ rất dễ bị văng ra nếu như ScreenSaver được kích hoạt còn bản mới thì không bị đâu.

Tiết lộ chi tiết này cho các bạn nhé. Bản 1.34 bị lỗi ở phần move : các bạn thử test bằng cách gửi bluetooth 1 file dung lượng khoảng 4M sau đó dũng Xplore move vào folder Settup (chẳng hạn). --->lỗi (đã move nhưng vẫn lưu ở trong inbox). Chắc là sẽ được LCG fix vào ver tiếp theo.

Công nhận là bác test PM kỹ thật=D>=D>
Vài bữa nữa sẽ có ngay bản cập nhật đây vì Xplore hiện giờ vẫn là PM quản lý file HOT nhất trên SYM mà.;;)

thanhlongnd

Nghe nói mấy bản sau này khi giải nén hay copy nếu để hiện screensaver thì ko bị lỗi mà.

Đúng rùi, bản 1,22 lúc coppy file mình toàn phải bấm phím sang phải cho nó luôn sáng màn hình :(

cuthoi

Đúng rùi, bản 1,22 lúc coppy file mình toàn phải bấm phím sang phải cho nó luôn sáng màn hình :(

Nếu cứ để nó sáng màn hình sao bạn không cài cái SmartLight nhỉ, như vậy thì khỏi cần bấm nút để cho nó sáng màn hình nữa, nhưng mình chưa test cái nó có để cho Xplore copy hết một file lớn hay không :-?
Nói xong test luôn, với file 11MB khi không bật SmartLight thì chỉ copy được một đoạn, còn bật SL thì OK.
Trước mắt chưa có biện pháp mua key đành trung thành với 1.22 vậy.
Xin cho ngoài lề tí : Có Vip nào có thể giúp mình mua cái key của Xplore không nhỉ (mình chỉ trả được qua thẻ điện thoại thôi, vì nhà mình ở miền núi không có các thẻ khác để trả, híc)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.