• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT: New RTS game base on WARCRAFT 2-STRATAGUS for UIQ3

ngkhanhhoang

Link down vẫn tốt mà bạn ơi! Mình đã check rồi đấy, bạn down lại thử xem..

badstarvn

cám ơn nhìu nha. tui thích game này nhất đó, kô bít co' choi giong nhu pc ko nhỉ

thaiminh40

Mình dùng p1i ram ít nhất cũng tầm 65m nhưng chơi vẫn bị văng như thường. Đang chơi ngon lành chỉ cần đang xây mà bấm hủy là văng ngay.
Trong khi chơi nếu vô tình lăn cái bánh xe thì mũi tên nó cứ chạy về góc phải không thể chơi được nữa.Nếu bị văng rồi mà vào lại thì nó chạy lung tung hết.phải restart máy mới chơi được.game hay mà chơi không được chán ghê :(
Giá như tác giả mà cho ra bản sis của Age off empires III như PC thì giá tầm 200k mình xơi liền :))

ngkhanhhoang

Nếu bạn có thể thanh toán online thì vẫn có thể buy được những game ở thể loại đó mà.

thaiminh40

trên PC thì chơi hết rồi.thích chơi trên đt khi rảnh í :D mà sao cái này nó không giống PC nhỉ :D

minhtattoo

kô down được bạn ơi. sao kô post file trực tiếp luôn. mình down trên box.net thì bị báo là " this user is out of bandwidth ".
mod congvoi ui có thể gửi lại game này cho e kô.

daicaphuong

không hiểu tại sao trên box net mình không tài nào down về được. pác nào đã down được thì úp link khác share cho mình hưởng sái và text thử với thanks nhiều lắm