• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Ngage 5800 Por Fin!!! update thêm

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
Vì ko có máy test thử nên anh em đem về giải nén thử xem sau nhé thấy các mem bên kia khen quá mà ko có máy test nên mình xin up thử trước thôi nhé được hay không thì cho mình biết,vì ngày mai mới có máy test:)):))

Nhớ là cho ý kiến nhé,được hay ko mình còn up tiếp nửa nếu ko được thì cho mình hay để mình đóng chủ đề lại=))=))=))

anh em nào cài mà bị out ra thì cài file pass vô nhé :))
và nhớ dùng bàn phím ảo chơi
đây là 2 game mình chơi đựơc trên 5800 của mình:p
Asphalt.3
Pro_Series_Golf

anh em lấy bài của trường hân về sài đi nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=63341
còn games nào chơi đc thì cho anh em hay nhé:)):))
Cách chơi thì xem you toube đi các bạn
http://www.youtube.com/watch?v=zMKTg9Myesg&NR=1

Chỉnh sửa cuối:

Kenji1992

đã test thử , đây chỉ là phần mền hổ trợ game ngage . còn game thì toàn bản trial thôi . muốn chơi thì phải kết nối đến máy chủ và dowload game về chơi .

nolove_hn

Vừa test xong nè. có thấy gì đâu nhỉ. down về hơn 5mb mà khi cài thấy 1 giây đã báo complete rùi. cài xong ko thấy nó đâu. vào phần "Các ứng dụng đã cài" thấy nó cài vào có 1Kb. ko hiểu...:-? nhìn ở trên hí hửng cứ tưởng là game Resident Evil. hic

Sontantap

Mình cũng đã thử, chỉ là những bản Demo, nhưng cũng rất hay vì 5800 cũng có như các symbian Nxx=D>

panrai

Super V.I.P
Mình cũng đã thử, chỉ là những bản Demo, nhưng cũng rất hay vì 5800 cũng có như các symbian Nxx=D>

Hay wa., phải 10ki1 tự chán ^.^

chiều nay sẽ tiếp tục cập nhật cho anh em đợi nhé,vì chưa lấy máy lại đc nên chưa test thử chiều nay sẽ có bãn hoàn chỉnh:))

tamida

hic, chưa hỗ trợ cảm ứng đầy đủ anh em ạh, ở phần download more game không sử dụng cảm ứng đc

consort

sao em cài vào N5800 ko dc vậy các bác .... nó báo là chứng chỉ ko đáng tin cậy

korosnow

Nếu bán thêm cái như hình này để chơi game (ko riêng Ngage) thì cũng hay nhỉ:))

your_rules

em gà lắm ..... bác co thể cho bik là khi hack phone roy` máy có dễ hư ko hey có mất ji` ko ạ

Có, hackphone xong thì máy dễ bị hư vì cài đặt chương trình và game vào k phải mất công nữa nên xài nhiều mới dễ bị hư
P/S: nói đùa thui, hackphone rùi thì máy k bị gì hết nhá

Status
Không mở trả lời sau này.