• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] Soccer Manager - Quản Lý Bóng Đá

bodyguard

Soccer Manager
Quản Lý Bóng Đá

Đây là 1 thể loại game nổi tiếng ai cũng biết rùi, nó đã được chờ đợi rất lâu trên IP, nay đã chính thức có mặt rùi, bây giờ chỉ còn chờ các Bác khám phá thui nữa đó....
Sau khi bạn chọn 1 đội bóng yêu thích, sẽ vào bắt đầu công việc quản lý gồm có: tin tức, tài chính, lịch thi đấu, chuyển nhượng, sắp xếp đội hình..
Khi vào đội hình của đội bóng để sắp xếp, bạn có thể chọn những cầu thủ có trong đội bóng mình thông qua bảng chi tiết thông tinh từng cầu thủ để có được đội hình hoàn hảo nhất: tên cầu thủ, vị trí, tuổi, giá trị, thời hạn hợp đồng....
Và đây là hình ảnh khi bắt đầu vào trận đấu:

Chỉnh sửa cuối:

bodyguard

bạn khám phá thử xem, mình cũng như bạn mới cài đặt àh, khám phá đi, rùi thông báo cho những anh em trong diễn đàn luôn về những cái hay mà bạn khám phá được =D>

finding

Chơi cũng được thôi chứ ko hấp dẫn lắm,vì dội mình ko có yếu mà dá9 với ai cũng thua 3,4 trái,chả hiểu dá8 cái jX-(

bodyguard

chứ cái j cũng dễ hết chơi mau chán lắm Bác àh, mặc khác thể loại game này đã có là vui rùi, từ từ nó phát triển hoàn thiện hơn nữa...cứ chờ đợi đi

Knight

Cái này hình như chỉ hỗ trợ FW 2.2.1 trở lên thôi à. Mình xài 2.2 nó kêu không compatible! Bó tay lun! :(

mlxx_1977

a e vào apps trong iPhonePCSuite down cái Manage Your Football Club nhé, quản lý bóng đá pro luôn, tên cầu thủ, tên câu lạc bộ chuẩn luôn ko phải chỉnh, post bài bằng iPhone nên ko có tý hình minh họa a e thông cảm nhé, mình text rồi ngon lém

zzero22

game này bị lỗi, kết thúc season 1 là nó ko chơi đc nữa, phải chờ bản update mới mà thui