• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! Sử dụng MdictPro2008v1.0OS9 unlimited

cfbarca

Active Member
@PÁC NÀO UP FILE .SIX (CÀI ĐẶT) MDICT PRO LÊN MEDIAFIRE DÙM NHÉ, TKS

j_cage

Member
Cài lại cũng được nhưng hơi mất công chờ đợi, copy & paste file VnProDict.mbm thì nhanh hơn.

Download VnProDict.mbm tại đây
View attachment 90862

hình như bạn up file này ko đúng thì phải, mình thấy trong hình là file VnProDict.mbm có dung lượng 29.5K, trong khi tải file này về là 30K, copy đè vào resource/app ko có tác dụng gì cả!

hbinhlove2003

Tin nóng hổi mới phát hiện: ko cần chép file VnProDict.mbm gì cả đâu ,gỡ soft ra cài lại vẫn dùng tiếp 14 ngày đó anh em :D

tiny1990

cách đơn giản nhất là mua cho rồi hé hé hé (2/9 đổi kiểu cười hé hé hé)

hbinhlove2003

Cách nhanh nhất có thể kéo dài tuổi thọ cho MdictPro là khi hết hạn sử dụng thử thì cứ việc cài đè lên là xong.Khỏi cần remove luôn.Vừa ngồi test thử trên N73 xong => kết quả ngoài mong đợi mà không cần chờ bản bẻ khóa làm gì
.

1 lỗi của MdictPro gây hậu quả nghiêm trọng
...cho dân khoái dùng free đấy nhỉ
.
Từ nay có thể bỏ cái từ điển Lingvo được rồi
.Cái từ điển này đúng Pro luôn
.

vietlong3

Cách nhanh nhất có thể kéo dài tuổi thọ cho MdictPro là khi hết hạn sử dụng thử thì cứ việc cài đè lên là xong.Khỏi cần remove luôn.Vừa ngồi test thử trên N73 xong => kết quả ngoài mong đợi mà không cần chờ bản bẻ khóa làm gì
.

1 lỗi của MdictPro gây hậu quả nghiêm trọng
...cho dân khoái dùng free đấy nhỉ
.
Từ nay có thể bỏ cái từ điển Lingvo được rồi
.Cái từ điển này đúng Pro luôn
.

pác đọc lại ở bên trang 2 đi .

caothanhhai

Các bác ui , bản mới nhất của Mdic là 1.5 pro có dùng cách này được không nhỉ

Thanks

quanghoa1812

Sao có bao nhiêu bản xài hay như thế mà cứ phải dùng bản dùng thử nhỉ??? Mà tốt nhất nên mua 1 bản xài chứ cứ xài free hoài cũng ngượng quá!

diemhen_mobile

chắc chắn 100% cài đè không được vẫn báo hết hạn như thường, không tin để hết hạn sẽ biết.