• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!!! TẶNG 5 BẢN QUYỀN QUICKOFFICE, ADOBE READER, JOIKUSPOT CHO ANH EM PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

bitis06

Bạn nào đã active joikuspot chưa nhỉ báo mình với nào!

Tôi đã nhận đc key của bạn.Đã active.Đang test thấy chạy phà phà.Cái vụ hỗ trợ GPS của nó ai biết sử dụng ko mách giùm với.1 lần nữa thanks bạn nhé.Đã thấy bạn bên muare.

TuanSymbian

Tôi đã nhận đc key của bạn.Đã active.Đang test thấy chạy phà phà.Cái vụ hỗ trợ GPS của nó ai biết sử dụng ko mách giùm với.1 lần nữa thanks bạn nhé.Đã thấy bạn bên muare.

Cảm ơn bạn đã phản hồi nhé, cơ mà mình bỏ topic bên muare lâu rùi vì bên đó ko thấy có hiệu quả và ko chuyên về mobile. JoikuSpot đâu có hỗ trợ GPS đâu bạn? Ý bạn là GPRS hả.

khigiomayvtc

Còn xuất nò không bác em vừa thửa êm71 vi N96 nhanh het pin quá, BÁc cho em 1 key củaQuickOffice 6.1.91 với ah :(
IMei của em dây 354208033144719
Nếu còn thì quá cám ơn ^^ không còn thì cũng cám ơn bác có tinh thần đồng đội

trunganh0412

Ban oi co the share cho minh ban chinh Joikuspot premium v2.50 voi.minh chj tim dc ban crack thui.Ban gui attackment minh down luon cho tien nhe
Posted via Mobile Device

TuanSymbian

Link trực tiếp download joikuspot:

Mã:
http://www.joikuspot.com/mobile/joikupremium_tff_offline_S60_3_0_S60_5_0_V_2_50_823.sis

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mã:
http://www.joikuspot.com/mobile/joikupremium_tff_offline_S60_3_0_S60_5_0_V_2_50_823.sis

Tuấn có thể mua key của Xplore và smart movies không? Anh nghĩ nếu được thì tuyệt lắm vì hai soft này rất khó Cr@ck. Lâu lâu nó cứ out hoài. Bó tay.

TuanSymbian

hehe, em ko mua đc anh ơi, đt em thì có đủ cả mấy soft ý, cơ mà giờ nó quản lý chặt quá :(( có muốn cũng ko mua đc.

BuuPhucCT

Well-Known Member
hehe, em ko mua đc anh ơi, đt em thì có đủ cả mấy soft ý, cơ mà giờ nó quản lý chặt quá :(( có muốn cũng ko mua đc.

Anh chỉ hỏi vậy thôi, nếu được thì quá tuyệt, k thì cứ phải đợi bản FULL.hơi bất tiện.

nvt187qn

cho mình xin key quickoffice version 6.1.90
số IMEI của máy :359319023916134
cảm ơn bạn thật nhiều,cái version này của mình đã hết hạn rồi,buồn quá!!!

trunganh0412

Mã:

Cam on ban nha,da actived ok.cho minh hoi cho nay voi,cai liscense keiy day minh chi dung duoc cho ban v2.50 nay thoi a?Neu sau co ban moi thj minh co duoc update mien phi k,hay la lai faj mua ban moi,minh chua dung pm mua ban quyen bao gjo nen chua biet :).
Posted via Mobile Device

TuanSymbian

Posted via Mobile Device
khong dau ban, moi khi joiku ra phien ban moi ban chi can down ve va cai dat thoi. No se ko hoi nhap k3y nua dau.

khoa125

2 k3y thứ 3 & thứ 4 của JoikuSpot Premium đã đc send đến 2 bạn:
@khoa125 & @bitis06
Posted via Mobile Device Thank bạn nhiều để mình test thử, có Gps ko biết để định vị gì nữa có bạn nào thử chưa?

Status
Không mở trả lời sau này.