• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Thông báo về lỗi camera firmware C6 523x (Mặc dù đã fix vẫn bị )

vuongngocdoan

Chúng ta đều biết camera đã được fix lỗi, khi click chọn cái flash để bật, không bật được, không lỗi gì hết, tớ công nhận điều này.
Nhưn khi chúng ta chọn chế độ chụp : chụp ảnh chân dung, ảnh trời tối, v v, ... Điều gì xảy ra, camera lại bật flash ---> lại lỗi rồi, mọi người kiểm tra thử coi đúng không ? Tớ dùng CFW c6 523x của PNHT, chưa dùng thử CFW của PDAviet nên ko biết có bị giống thế ko nữa ?
Và ai giỏi tiếng anh hãy lên PNHT và Dailymobile để báo cáo nhé, tớ gà tiếng anh quá.
Thấy tớ nói đúng thì thanks tớ phát nhé ... >:)>:)>:)>:)

NguyenDuyThanh

Đấy đâu phải là lỗi, camera đã fix là tự động tắt flash mỗi lần bật camera, bạn chọn những thứ đó cũng tương tự như bạn chọn bật chế độ flash thôi.

ngviethoa

máy chế độ đó là dử dụng flash hết đó.thay dổi làm gì. 2px thì thay đổi ko ý nghĩa lắm đâu.
để yên chế độ A mà chụp.

ngocha2006

Đúng đó,ko nên thay đổi làm gì
NHững lỗi kỉu đó đã được báo cáo hết rùi

vuongngocdoan

Đấy đâu phải là lỗi, camera đã fix là tự động tắt flash mỗi lần bật camera, bạn chọn những thứ đó cũng tương tự như bạn chọn bật chế độ flash thôi.

Khi vào camera , máy đã tự tắt flash, khi ta kick vào bật flash, máy báo không hỗ trợ tính năng, thế mà chọn chế độ chụp lại có flash, hix hix, hơi buồn.

máy chế độ đó là dử dụng flash hết đó.thay dổi làm gì. 2px thì thay đổi ko ý nghĩa lắm đâu.
để yên chế độ A mà chụp.

Thay đổi kiểu chụp nhiều lúc có ích lắm bạn ơi, trong 1 số trường hợp ta chọn chế độ chụp , ảnh sẽ rõ hơn chút.

Mới kiếm được cái fix camera mới, nó ko có biểu tượng đèn flash khi vào camera nữa, mọi người test thử .
View attachment 185214

@ALL: ai giỏi tiếng Anh báo cáo lỗi lên dailymobile và pnht forum đi :(

Chỉnh sửa cuối: