• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] UCWEB v6.5.0.30(sis) - Trình duyệt web bản pro nhất

Nynk_102

chính xác, vừa nhập chữ w xong out luôn (bản 6.6, mà lại toàn tiếng tàu, chán như con gián.
Posted via Mobile Device
E còn bị thế này nữa, mở lên thì màn hình chẳng có gì, thấy mỗi chữ menu và thanh tiêu đề phía trên, home screen biến đâu mất tăm. Hjx

my_darling3000

Kinh nghiệm : mình xài ucweb download nhạc ở zing mp3 rất nhanh, down nhiều bài cũng được. Nhưng khoảng tầm 300~400Mb gì đó rồi nó không cho down nữa, PM nó báo là không đủ bộ nhớ thì phải (vì không nhớ rõ) trong khi thẻ nhớ vẫn còn gần 200Mb, cóa ai bị giống tui thì giúp khắc phục tình trạng trên với. Thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Kinh nghiệm : mình xài ucweb download nhạc ở zing mp3 rất nhanh, down nhiều bài cũng được. Nhưng khoảng tầm 300~400Mb gì đó rồi nó không cho down nữa, PM nó báo là không đủ bộ nhớ thì phải (vì không nhớ rõ) trong khi thẻ nhớ vẫn còn gần 200Mb, cóa ai bị giống tui thì giúp khắc phục tình trạng trên với. Thanks

Trời ạ. Bác down gì khủng khiếp vậy.Coi chừng thẻ nhớ không đủ chỗ trống. Bạn thử thay một thẻ nhớ trống khác vào xem có bị vậy không?

hunter19000

Posted via Mobile Device H.nay sao ấy vào web bằng ucweb bị lỗi hoài à Nhưng giờ lại vào ok rùi nè pó tay lun *_*

nhanotc

không hiểu luôn. em cài N82 chậm như 1 con rùa . test thử trên ppc khác xem thế nào

Auto

Nhược điểm!
1. Pr0 nào cao tay ấn m0d đc giao diện k?
Cái font khung menu bar và title bar nó to đến nỗi muốn bít lun cái màn hình :D
mod cho nhỏ như 6.1 thì gọn hơn ;)
2. Bản eng thi trong bookmark bấm 1 bị out, bản vh thì trong home bấm 1 bị out là sao các bạn nhỉ?
Tại pm hay tạ...máy mình :D
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Nhược điểm!
2. Bản eng thi trong bookmark bấm 1 bị out, bản vh thì trong home bấm 1 bị out là sao các bạn nhỉ?
Posted via Mobile Device
Đồng ý với bác luôn. Good idea đấy. Còn lỗi phím 1 là do pm chứ ko phải do máy. E cũng bị như thế. Test thử 6.6 thì bị dính chỗ nhập Url bị out. Đến giờ bản 6.1 vẫn ok nhất. E vẫn dùng cùng lúc 2 bản.hjhj
Posted via Mobile Device

ahgnaoh_h2t

Các bác cho mình hỏi,sao mình dùng cái này khi vao web thi nó hiện là đang kết nối,mà đợi mãi chẳng thấy vào đc.

Auto

Các bác cho mình hỏi,sao mình dùng cái này khi vao web thi nó hiện là đang kết nối,mà đợi mãi chẳng thấy vào đc.
Có thể sever pm này đã giở chứng lên rồi...!
Trong ngày có những lúc nó k hoạt động load web nữa!
Hiện tượng này xảy ra gần 1tuần nay.
Posted via Mobile Device

binht611

mình thấy phần mềm này hiển thị không được đẹp bằng opera mini cả về font chữ và ngắt dòng. ví dụ khi vào một trang web có 1 dòng dài thì opera mini luôn hiện đủ từ còn ucweb thì bạ đâu ngắt đó. đọc hơi khó chịu (mình hay dùng zoom mode)

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thấy phần mềm này hiển thị không được đẹp bằng opera mini cả về font chữ và ngắt dòng. ví dụ khi vào một trang web có 1 dòng dài thì opera mini luôn hiện đủ từ còn ucweb thì bạ đâu ngắt đó. đọc hơi khó chịu (mình hay dùng zoom mode)

Nếu chỉ lướt web để đọc tin tức thì opera mini là ổn nhất nhưng mà nếu cần download thì opera mini bó tay bác à. Chỉ có xài UCCWEB mới có thể download được.

kh0c

Nếu chỉ lướt web để đọc tin tức thì opera mini là ổn nhất nhưng mà nếu cần download thì opera mini bó tay bác à. Chỉ có xài UCCWEB mới có thể download được.

Chính xác đấy. Lươt trên PDA haowcj những diễn đàn với mục đích Dowload SW hoặc khi máy bạn cạn tiền thì dùng UC. CÒn hàng ngày đọc báo thì Opera nà chuẩn, đẹp, ko tốn nhiều. Ko hiểu sao mình dùng Sky thấy tốc độ load chậm lém, media thì ko bàn rồi, nhưng lúc zoom lên chậm kinh ngừoi:D=)) Tóm lại 0pera + Sky + UC là đc. Lúc nào xem clip thì xài Sky, cho gái mượn máy lướt thì xày opera, đêm đêm ngồi tìm SW thì UC hêh e toàn nhưu thía:D=))

trinhhongha90

Nhược điểm!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceMình đã cài thử cả hai bản Eng và Việt. Rồi bấm số 1 nhưng ko bị văng ra ngoài đâu.Chắc lỗi này là do dòng máy của bạn thui

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là hôm nay đã có bản cập nhật và đã được dịch sang tiếng Anh rất dễ xài. Còn chờ gì nữa mà không nhào vô test nó hả các bạn.
Bản này có nhiều cải tiến nên tốc độ khá mượt còn tính năng download thì mình ít khi online bằng mobile nên k có nhiều kinh nghiệm. Anh em nào test rồi cho xin tý ý kiến nhé!
:):)

Ucweb-6.7.0.32-999-28-09071523 en translated by akusha

attachment.php
attachment.php
attachment.php