• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Veetle v1.1.8 - phần mềm coi bóng đá trực tiếp trên Android không cần K+, Sopca

acax456

Xin chào các bạn :D cái này mình làm cho ai chưa biết chứ bạn nào biết rồi thì đừng quăng đá hay bình luận khiếm nhã nhé, thanks. Tình hình là hôm chủ nhật đang tìm kênh flash để xem đá bóng trên Kindle Fire thì tìm ra cái kênh Veetle này. Veetle như một tivi trực tuyến, chúng ta có thể coi rất nhiều chương trình khác nhau như Âm nhạc, phim, show truyền hình, thể thao (chỉ của kênh nước ngoài) với tốc độ tải khá nhanh (bạn nào coi đá banh 2,3h sáng thì là cực nhanh) nếu bạn có một mạng Wifi ổn định. Có thể coi cả những chương trình đã chiếu mà vẫn còn HOT nên nó vẫn nằm trên trang Veetle

Đặc biệt còn có thể coi các trận đấu Super Sunday vào ngày chủ nhật, La Liga đã bị K+ độc quyền. Mình xin hướng dẫn các bạn:

**Yêu cầu:
_ Mạng Wifi ổn định (không cần nhanh lắm tốc độ download từ 300KB/s là OK)
_ Máy có hỗ trợ chính thức Adobe Flash Player.
_ Đối với những máy ARMv6 thì tải bản Flash này sẽ coi được nhưng giật hơi hơi (nên chọn kênh xấu xấu tí)
_ Phần mềm Veetle có thể tải free trên Play Store nếu không tìm thấy thì tải ở đây.

**Coi trên Web (có thể coi trên PC hoặc máy Android màn hình rộng tí):

_ Truy cập vào trang web www.veetle.com -> chọn Channel -> nhìn bên trái có cái list chọn Sport. Đến giờ G hoặc trước trận đấu 30 phút trang web sẽ update...

_Nếu bạn truy cập bằng Android bạn chỉ cần kéo xuống cuối trang và chọn classic thì sẽ chuyển thành giao diện web.

_ Trên hình là mình đang xem trực tiếp trận Real Mardrid vs Valencia bằng trình duyệt Boat Browser trên con Kindle của mình.

_ Các bạn tìm thấy tựa của Kênh chính là trên trận đấu, vào h G số trang có thể lên tới hàng chục trang nên mình khuyên các bạn xài chứ năng sort là Popular (phổ biến nhất), Most Viewed (nhiều người xem nhất), Newest (mới nhất), Quality (chất lượng nhất) để chọn được kênh tốt nhất và xem thôi :D tại có rất nhiều kênh

_ Còn đây là giao diện web trên điện thoại (muốn chuyển qua giao diện PC thì các bạn kéo xuống cuối trang vào chọn classic:

**Xem bằng phần mềm Veetle:

_ Xem bằng phần mềm sẽ là giải pháp hợp lí với các máy điện thoại vì sẽ full màn hình rất tiện như lại sẽ có một vài kênh không phù hợp, nhưng yên tâm kênh này không phù hợp sẽ có kênh khác vì Veetle có rất nhiều kênh

_ Giao diện phần mềm:

_ Ta chọn Sports:

_ Sau đó kéo xuống tìm và chọn kênh phù hợp, nếu không phù hợp máy sẽ báo như hình bên dưới và bắt buộc bạn tìm kênh khác :

Do phần mềm screencast nên video giật chứ k phải là coi giật đâu nhé :D

Tối nay có rất nhiều trận đấu đặc biệt là 3h sáng sẽ chiếu trận Derby thành Madrid giữa Atletico Madrid vs Real Madrid rất thích hợp để test phần mềm này :DDD

Nếu thích thì like nhé :D nếu ai copy bài viết của mình qua nguồn khác xin để kèm link gốc của bài viết. Cảm ơn :D

se7enlove1608

phần mềm hay lắm bác ạ,test trên hd 2 mượt lắm,không biết có sopcast trên androi không nhỉ,hhe