• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot]X-plorer 1.32 Fully Cr@ck!!! X-plore 1.32 full thực sự

i_love_baby387

Đây là cách Cr@ck mới! Đã kiểm chứng, mở x-plore trên 30 lần nhưng chưa có hiện tượng gì xảy ra! Làm theo các bước sau :

Bước 1 : Bật Capoff (hay apply Open4all patch) và giải nén file " copy to C" và chép vào ổ C

Bước 2 : Cài file "X-plore_1.32 AllFiles Crack(30)NoMenuIconbyjincao.SIS" ( Nếu không thấy icon của X-plore thì đừng lo lắng :D )

Bước 3 : Cài đặt "Cr@ck Xplore(py) translated by Chickenz.sis"

Bước 4 : Hãy thưởng thức thôi:D

Chú ý : Cần có Python and all modules pack.

troly

Well-Known Member
Nhanh thế nhỉ vừa thấy bên trang nc ngoài về nhà đã thấy có=D>=D>=D> Thế bạn đã test chưa? Máy mình sài chuẩn nên ko test được:D

Dung_MDA

Mình Test mà sao thấy tốc độ chậm thế nhỉ?Có ai bị như vậy ko?

Dung_MDA

Mình làm như bạn để full thực sự nhưng lại chậm đi nhiều so với khi chưa dùng full mừ.:-/Giúp mình với.

troly

Well-Known Member
Mình làm như bạn để full thực sự nhưng lại chậm đi nhiều so với khi chưa dùng full mừ.:-/Giúp mình với.

Có lẽ là do python nên thế, kiên nhẫn thêm đi bạn, xem tình trạng này có hết kô nhé:)):D

vancopvt

cái này mình có thể thêm file ngôn ngữ tiếng việt bằng file rsc trong bản xplore 1.32 vh by troly không nhỉ.

MinhThang

Manager
cái này mình có thể thêm file ngôn ngữ tiếng việt bằng file rsc trong bản xplore 1.32 vh by troly không nhỉ.

PM này chạy trên nền Python hay sao đây, để kiểm tra xem thử, nếu chạy trên nền Python thì không dùng được file Lag của Troly đâu bạn.

Vừa xem xong được đấy bạn.

Hoden

Super V.I.P
có thể load chậm là do python vì phải khởi động python xong nó rồi pm mới hoạt động

tiny1990

chờ 3 giây đi cho nó lành. Hoặc quay về 1.22
Chứ nghe nói cần python, chạy chậm ... Nản quá hjhj

2356

Mình đã làm thử, kết quả là khi ần vào Icon để vào chuơng trình thì nó nháy 1 cái rồi im re, hok vào được chuơng trình :( Mình dùng Python2009.02.10, đã cài cả Pythonscrip...
Tất cả các chuơng trình cần Python làm nền mình đều cài vào dùng được, nhưng cái Xplorer này thì hok dùng được :(

Hoden

Super V.I.P
bản python chuẩn nhất là bản 1.9.5 bạn nhé.đa số ứng dụng điều cài tốt cho bản đó

220T280

Hjxhjx vừa đọc ở 1 trang nc ngoài. Thấy có người test 40 lần thoát ra vào lại thì bị văng. Chẳng biết bao h mới có 1.34 bẻ răng nhỉ!