• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hp ipaq 1950 Rom tiếng Hàn hỏi cách chuyển sang English

ITKingdom

Em có con 1950, rom tiếng Hàn các bác ạ. Em đã down bản ROM tiếng Anh tr trang chủ của HP về rồi (SP31892), đến lúc chạy RUU.exe thì nó báo lỗi ko tương thích

mặc dù em vào setting để check rồi:

System
Manufacturer : Hewlett-Packard Company
Model ID : HP iPAQ rx1950
Processor Type : SAMSUNG SC32442
Processor Revision : A
Language : KOREAN
Country ID : KOR
UUID :
0x3fbb008e20151c4168000050bf1977e0

Các bác giúp em với :(:)((

Taki7610

Unlock_GSM
Em có con 1950, rom tiếng Hàn các bác ạ. Em đã down bản ROM tiếng Anh tr trang chủ của HP về rồi (SP31892), đến lúc chạy RUU.exe thì nó báo lỗi ko tương thích

mặc dù em vào setting để check rồi:

System
Manufacturer : Hewlett-Packard Company
Model ID : HP iPAQ rx1950
Processor Type : SAMSUNG SC32442
Processor Revision : A
Language : KOREAN
Country ID : KOR
UUID :
0x3fbb008e20151c4168000050bf1977e0

Các bác giúp em với :(:)((

Bạn có thể vào đây lấy bản ROM WM.5 WWE cho nó nhé :

http://h20000.www2.hp.com/bizsupport/TechSupport/DriverDownload.jsp?lang=en&cc=us&prodNameId=1132545&taskId=135&prodTypeId=215348&prodSeriesId=1132544&lang=en&cc=us

ITKingdom

Trời, em vào trang bác chỉ, nó chính là bản ROM tiếng Anh mà em đã down về rùi.
Lần này chắc là bó tay rồi ạ! :((

Taki7610

Unlock_GSM
Trời, em vào trang bác chỉ, nó chính là bản ROM tiếng Anh mà em đã down về rùi.
Lần này chắc là bó tay rồi ạ! :((

Quan trọng là Tool nó có chạy không?,nếu Tool không chạy thì sao bạn up ROM được,mình thấy trong phần đó có 3 bản lận,dùng Tool khác thử xem.

nvtanh

Quan trọng là Tool nó có chạy không?,nếu Tool không chạy thì sao bạn up ROM được,mình thấy trong phần đó có 3 bản lận,dùng Tool khác thử xem.

Dùng Tool khác là như thế nào hả bác? Bác có thể giải thích cụ thể hơn được ko? I am just a newbie in iPAQ