• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP iPAQ 4700 - PDAVIET ROM WM6.1

totalnetshield

Chào các bạn.
Sao tôi Click Thanks rồi vẫn không thấy link download vậy?
Bạn nào có rồi vui lòng Up lên rapidshare cho anh em với.

Thanks for sharing...

PhamQuang

Manager
Chào các bạn.
Sao tôi Click Thanks rồi vẫn không thấy link download vậy?
Bạn nào có rồi vui lòng Up lên rapidshare cho anh em với.

Thanks for sharing...

Host chưa Link tải ROM tạm bị đóng nên các bạn không tải được.
Lúc nào rảnh, sẽ đưa link lên host khác để các bạn có thể tải.

totalnetshield

I AM WAITING FOR YOU...
Ở đây không cho sử dụng rapidshare hả anh Quang?

Cheers. :-??

totalnetshield

Chào anh Quang.
Chuẩn bị cài đặt máy lại nên gấp chút.....
Cho hỏi Rom 6.1 phải có tên là "pdav61kbd.rar" không? file có dung lượng 34,2Mb không?
Nếu phải thì tôi có rồi.

Cheers. ;;)

PhamQuang

Manager
Chào anh Quang.
Chuẩn bị cài đặt máy lại nên gấp chút.....
Cho hỏi Rom 6.1 phải có tên là "pdav61kbd.rar" không? file có dung lượng 34,2Mb không?
Nếu phải thì tôi có rồi.

Cheers. ;;)

Link tải ROM đã Up lại và đưa lên rồi đó.

sanjay

Phiên bản ROM WM6.1 cho HP4700, đã hoàn thành từ lâu, nhưng do bận "cung cấp" các dòng khác nên hôm qua mới đưa Link tải lên được.
...

PhamQuang,
I want to communicate with you but I do not speak Vietnamese. I hope you will understand this.

Thank you for this wonderful ROM. I have made a variation without added apps and the old keyboard and shared it with credit to you. You have done great work. Hope you continue to do so.

Sanjay

phamdonghai

ROM 6.1 cho Hp iPAQ 4700 của bác up vào máy chắc cũng bình thường như mấy dòng khác phải không bác? Em đang định up giùm cho ông anh, nhưng hơi nhát tay.
Thanks bác trước

ntphongzodiac

Các bạn cho hỏi: mình cài Spb Pocketplus 4.0 mà ko thấy hiển thị trên màn hình của ROM 6.1? spb diary thì hiển thị được.

Chỉnh sửa cuối:

horkbajir

của mình vẫn bình thường đó chứ bạn?

Bạn dùng bản PPlus 4 nào? Bản PPlus 4 đầu tiên thì chưa fix lỗi nên không tương thích với 4700 từ WM5 trở lên, chỉ có các bản về sau mới ok thôi, bạn lên trang của của spb down bản mới nhất về đi, KKK vẫn thế :D

ntphongzodiac

của mình vẫn bình thường đó chứ bạn?

Bạn dùng bản PPlus 4 nào? Bản PPlus 4 đầu tiên thì chưa fix lỗi nên không tương thích với 4700 từ WM5 trở lên, chỉ có các bản về sau mới ok thôi, bạn lên trang của của spb down bản mới nhất về đi, KKK vẫn thế :D

Đúng như bạn nói, mình đã down về bản mới 4.02 và dùng tuyệt đẹp, cám ơn bạn nhiều:D

totalnetshield

Chào các anh em, cho hỏi
Hx4700 rom 6.1 có sử dụng được card SDHC Class 6 8Gb không vậy?
Thanks for reply.