• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP IPAQ 6915 Có Cao Thủ Nào Đã Và Đang Dùng Cho It Thông Tin

lehung75

Chào các bro. Tôi đã dùng được con này gần 1 năm nhưng chưa bao giờ tìm và nhìn thấy được Vê tinh và dùng được công nghệ tích hơp của vệ tinh được gọi Là GPS. Vây mong các bro đã và đang dùng chú hp 6915 ở hà nội chỉ giáo giúp tôi cách dùng nó nhé. Bro nào nhiệt tình giúp đỡ thì viết lại số điện thoại để tôi tiên liên lạc
Thanks các bro đã quan tâm =D>

maphin

bạn vào connet wifi, bấm vào icon màu xám dưới màn hình today, chọn download, nếu được icon sẽ đổi màu xanh, cài vietmapr12 vào và sử dụng !

lehung75

bạn vào connet wifi, bấm vào icon màu xám dưới màn hình today, chọn download, nếu được icon sẽ đổi màu xanh, cài vietmapr12 vào và sử dụng !

bạn ở tôi đang hỏi về rò và sử dụng GPS mà

tungmk

bạn vào star-> settings-> chọn table SYSTEM-> chọn External GPS -> CHỌN table HARDWARE bạn sẽ thấy cổng và tần số , ghi nhớ. Mở VM R12 vào TÙY CHỌN chọn đúng tần số và cổng , thế là xong , vào GPS thôi ( bạn nghe : đang chờ tín hiệu GPS ... là đúng rồi đó ), chờ và sẽ biết vị trí của máy.