• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HS Orange + Vodafone + Finger use (8 phím) 5800 fw50

lbxminh

Mình đã làm đầy đủ như hướng dẫn. Nhưng vãn ko chạy dc HS Vodafone

À có một vấn đề như thế này nữa bạn. Trước đây mình có flash CFW của PDAVIET, bản đầu tiên. Thì bị trường hợp không thể nào cài và chạy dao diện orange.
Không biết bạn đang chạy CFW nào?? Có bị xung đột không. Nên mình nói từ đầu bài rồi mà bạn. Mình làm được, nhưng các bạn thì phải thử mà.
Ngoại trừ các trường hợp trên. Mình nghĩ nếu cứ làm đúng tuần tự các bước mình hướng dẫn thì chắc là được.
Bạn thử hỏi xem trên này có ai bị tương tự không chia sẻ kinh nghiệm với bạn nghe.

anhquan1993

Bác cho em hỏi là reset mà phải làm lại mấy bước như trên kia thì là hard reset hay reset thường?

takeshima

sao mình cài file orange50.0.005.sis ko được vậy, chạy đến cuối thanh rồi thì nó báo là không thể cài đặt

lbxminh

sao mình cài file orange50.0.005.sis ko được vậy, chạy đến cuối thanh rồi thì nó báo là không thể cài đặt

Bạn đã hack phone chưa? Hack rồi cài nghe bạn. Gần đây các bạn trên diễn đàn đã cook FW có đủ HS rồi bạn làm cách này làm gì cho cực. Bạn tìm trong diển đàn những FW đã có đủ tất cả HS flash lại dùng cho tiện nghe.