• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HS samsung omnia HD fixed 99% red bug^^

wimax16vnn

Bây giờ HS samsung được rất hoàn thiện rồi, đã "khử" được tới 99% red bug, các bạn yên tâm mà xài nhá :))
Các widget đã được remove như sau:
photo contacts,youtube,birthday,photo,morewidget2,lonelyplanet,photobucket,picasa,friendster,fliker,facebook,myspace,sfc (fun club),radio,google,

gmail,misscall, ... etc

index.php

index.php

download zữ wá mà ko thấy thanks lấy tinh thần gì hết ta ^^

====================

UPDATE

GADGET PIN SÓNG ĐẦY ĐỦ + KHÔNG VOLUME BUG BY ME

file gadget.swf

Chỉnh sửa cuối:

assassinzero

Các widget đã được fix như sau:
photo contacts,youtube,birthday,photo,morewidget2,lonely planet,photobucket,picasa,friendster,fliker,facebo ok,myspace,sfc (fun club),radio,google,

gmail,misscall, ... etc

Dịch sai rồi bác. Xóa hay chính xác hơn là cởi bỏ các widget đó, ko phải fix, còn redbug thì 99% chứ ko dc 100%. Voicelum đc fix rồi

ohannguyent

Dùng thử thấy thế nào các bro? cho ý kiến đặng dload về dùng nè..!!
Hỏi cho chắc ăn chứ mỗi lần chạy flash cực wa'...hi hi..

wimax16vnn

dân chơi mà sợ mưa rơi
chép file gadfet.swf vào mà xài , thế mà cũng chờ ngkhác test chời

luongvietdung

gadget lần này chạy mượt lém bạn ah,kéo nhiều wiget ra ngoài mà ko bị red bug nữa.nói chung ra rất tuyệt :))

nhhai123

kái nì em dùng 1 bản cook fw có hs ss dùg nokia editor giải file rofs3 chép đè gadget này lên gadget trog rofs3 đó được không ạ