• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HSPLV2 by BEPE & COTULLA for HTC HD2 ★

Status
Không mở trả lời sau này.

xvirion

máy e bị thế này
là lỗi j
\

tidu2791

các bác cho em hỏi "Tạo cho file ModelIDCheckBypass.txt với thuộc tính Read-Only" là như thế nào và làm thế nào ạ? hướng dẫn cụ thể cho e vs, máy em là t-mobile

pvt_dh72

thắc mắc về hd2

Bạn dùng HD2 của T-Mobile USA hả?
Hãy tải File đính kèm thứ 2 trong bài 1 và chạy giống như đã hướng dẫn, sẽ có HSPL 2.08.

bac pham quang oi cho cháu hỏi chút ah.chau moi mua con hd2 cau hinh thi flash size 1024mb, ramsize la 576mb nhưng vô menu/system/about thì memory lại chỉ báo 458.79mb là sao hả bác?ben ngoai hai phim call và and màu xanh đỏ nhung dưới loa ngoài lại không có chữ T mobile.vậy máy cháu là máy gì vậy bác?cháu mua mới tinh bóc hộp đó bác.mong bác trả lời đầy đủ giúp cháu vì cháu đang muốn up rom và chạy android bác ah.mong tin bác sớm chúc bác nhiều sức khỏe và thank bác nhiếu ah

bac pham quang oi cho cháu hỏi chút ah.chau moi mua con hd2 cau hinh thi flash size 1024mb, ramsize la 576mb nhưng vô menu/system/about thì memory lại chỉ báo 458.79mb là sao hả bác?ben ngoai hai phim call và and màu xanh đỏ nhung dưới loa ngoài lại không có chữ T mobile.vậy máy cháu là máy gì vậy bác?cháu mua mới tinh bóc hộp đó bác.mong bác trả lời đầy đủ giúp cháu vì cháu đang muốn up rom và chạy android bác ah.mong tin bác sớm chúc bác nhiều sức khỏe và thank bác nhiếu ah
Máy của bạn là HD2 TMOUS đó. Mà giờ vẫn còn máy mới tinh bóc hộp ư???:-?? Nếu vậy thì ngoài hộp có hình ảnh và tên model luôn mà (có logo T-Mobile):

trantrungtinh

HD2 T-Mobile treo khi 3G,Wifi

các bác cho em hỏi,kon HD2 của em đã thử up nhiều ROM,cả ROM WM ship nhập IMEI tải về,rồi Task29...nói chung là làm hết cách mà vẫn bị tình trạng khởi động..hên xui.để nguội máy tầm 10p thì vào android xài bình thường,chỉ khi lướt web bằng 3G hoặc Wifi thì đứng máy,phải gỡ pin ra,để nguội máy mới vào Android được.cho em hỏi là bị phần cứng hay phần mềm vậy?mong các bác chỉ giáo!thanks all

các bác cho em hỏi,kon HD2 của em đã thử up nhiều ROM,cả ROM WM ship nhập IMEI tải về,rồi Task29...nói chung là làm hết cách mà vẫn bị tình trạng khởi động..hên xui.để nguội máy tầm 10p thì vào android xài bình thường,chỉ khi lướt web bằng 3G hoặc Wifi thì đứng máy,phải gỡ pin ra,để nguội máy mới vào Android được.cho em hỏi là bị phần cứng hay phần mềm vậy?mong các bác chỉ giáo!thanks all
Lỗi này úp Ship rom mà không hết thì do phần cứng rồi.

xitrum3353

giúp mình với

của mình bị thế này là sao nhỉ . giúp minh f với, máy mình máy hàn quốc t8585 nà
[/url][/IMG]

Status
Không mở trả lời sau này.