• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Blue Angel - Helmi WM6.0 Pro (CE OS 5.2.1620 Build 18125.0.4.2)

Status
Không mở trả lời sau này.

777232

Cho mình hỏi, Storage 43Mb, Program 109 Mb, vậy là sao? đã hard reset rồi. bung các file cab. rồi nó bảo successful, nhưng nó nói cần Storage Space thêm nữa.Mình chưa có Touch Flow được. Bảng này có Touch được không vậy các bác.

Thanks

nhipsongvn

Sao con BA của tới coi phim chả thấy giật giật như bà con cô bác nói nhỉ...

a3t

Cho mình hỏi, Storage 43Mb, Program 109 Mb, vậy là sao? đã hard reset rồi. bung các file cab. rồi nó bảo successful, nhưng nó nói cần Storage Space thêm nữa.Mình chưa có Touch Flow được. Bảng này có Touch được không vậy các bác.

Thanks

Hì hì, hình như bác này dịch không đúng ý nó hay sao ấy. Nó bảo đã cài đặt đã thành công, nếu cần thêm Storage Space thì có thể remove một vài chương trình đi chứ nhỉ :D

777232

Ờ đúng rồi, nếu vậy thì cài OK chưa bác. Tôi chỉ sợ không giống mấy bảng trước nên hơi lo thôi.

Thanks

BADBIGBOY

Bác Helmi thật tuyệt.Mình đã up và cài rất nhiều món mà đâu thấy gì.Mình cũng không sử dụng WMP nên cũng không quan tâm lắm.

nidu29

Đã có giải pháp cho WMP, nghe nhạc sẽ không hề bị cà giật cà giật nữa. Dùng các phần mềm hack registry giảm blockstranfersize (tốc độ đọc thẻ nhớ) từ 128 xuống 64 là ok liền. Cái bocktransfersize đó nằm ở đây:
hklm/drivers/sdcard/clientdrivers/class/sdmemory

hic sao mình chỉnh lại còn 64 mà vẫn cà giật nhi?

vettau

:((Sau mấy ngày dùng bản này và dùng Helmi_HtcHome6_ Máy chạy thì bình thường tất cả đều ổn không tìm được khoảnh khắc nào treo máy cả NHƯNG lại thấy hao pin nhanh hơn bình thường.Nếu không dùng thì pin lại ngon ,có lẽ ông Helmi_HtcHome6_WM5_comp_sdkcert ăn hơi nhiều năng lượng quá thì phải,
:((Tôi chỉ thấy và đưa ra ý kiến thôi nhé không có ý định chê bai gì đâu=D>

777232

Hôm qua cài ButtonFlo và làm theo các hướng dẫn bên trang Xda, nhưng vẩn ra blackscreen hoài. Có bác nào cài được 3D Cube chưa. Hướng dẫn cho anh em với nha.
Thanks.

O2xdaIIs

Bó tay bác ơi. Mình cũng rất háo hức với WM6 cho BA không ngaòi mục đích chạy TouchFlo nhưng mà buồn quá. Cài đi cài lại mấy lần, kể cả HR và không cài soft nào khác nhưng vẫn nhận được cái màn hình đen thùi lùi.:((

nidu29

mình chỉnh xuống còn 64 nhưng vẫn ko được vậy là cài thêm wm6_soundfix_ thì chạy mượt hơn

báo cáo thêm 1 tin buồn là sau khi đã edit cái bocktransfersize xuống còn 64 thì nghe nhạc công nhận mượt mà thiệt, nhưng...có bác nào thử coi tivi online = windowmedia player chưa?Hoàn toàn chỉ nghe tiếng mà ko coi được hình,hic....

phuonglev

Mình cài được Touch Flo rồi nè, cứ làm đúng theo hướng dẫn của Xplode từng bước 1 là ok (nhớ đúng từng bước một)

Tuan1412

Mình cài được Touch Flo rồi nè, cứ làm đúng theo hướng dẫn của Xplode từng bước 1 là ok (nhớ đúng từng bước một)
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mọi người cùng làm được o

hoabinh

Kết quả ra sao, có gì hay- tiện không bạn, post cả hình coi thử đi;;)

djtrungkien

mình thấy SKIN của MEDIA chán quá,bạn nào làm ơn cho mình SKIN wm11 vista nhé,cám ơn

Tuan1412

djtrungkien mình thấy SKIN của MEDIA chán quá,bạn nào làm ơn cho mình SKIN wm11 vista nhé,cám ơn

cái này bạn sang box themes và skins tìm có đủ nhé

lonelyshadow0212 báo cáo thêm 1 tin buồn là sau khi đã edit cái bocktransfersize xuống còn 64 thì nghe nhạc công nhận mượt mà thiệt, nhưng...có bác nào thử coi tivi online = windowmedia player chưa?Hoàn toàn chỉ nghe tiếng mà ko coi được hình,hic....

cái này có thể là do lỗi đường truyền của bạn đó,tại wifi chỗ bạn vào kém quá thôi,đâu fẩi do lỗi của WM

cái này có thể là do lỗi đường truyền của bạn đó,tại wifi chỗ bạn vào kém quá thôi,đâu fẩi do lỗi của WM

Hôm nào mình gặp nhau test WIFI cái nha!WIFI nhà mình gần MAX (yếu quá,hic...chắc bạn dùng T1 =)) )

Status
Không mở trả lời sau này.