• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Chính thức giới thiệu WindowsPhone 8X và 8S với giá 13tr8 và 7tr6.

BatKid

Super V.I.P
Hôm nay HTC Việt Nam đã chính thức ra mắt những chiếc smartphone đầu tiên chạy hệ điều hành Windows Phone 8 tại Việt Nam: Windows® Phone HTC® 8X và 8S . Hai chiếc smartphone này chạy trên hệ điều hành Windows Phone 8 mới nhất với thiết kế độc đáo, ấn tượng và tích hợp Beats AudioTM cho chất lượng âm thanh tuyệt đỉnh như trong phòng thu cùng những chức năng chụp ảnh đáng kinh ngạc.

Kể từ ngày 16/11/2012 – 26/11/2012, khách hàng đặt hàng trước Windows Phone HTC 8X tại trang web: htc.com/vn/preorder/8X sẽ được nhận ưu đãi đặc biệt là 1 tai nghe Beats Solo trị giá 4.500.000đ.
Windows Phone HTC 8X và Windows Phone HTC 8S sẽ có mặt tại thị trường Việt Nam vào dịp cuối năm với giá bán lẻ là 13.800.000đ cho HTC 8X và 7.600.000đ cho HTC 8S.

Hình ảnh của HTC WindowsPhone 8X:

Hình ảnh của HTC WindowsPhone 8S:

BatKid

greenparrot

Á..đẹp quá cơ. E là fan HTC lâu năm rùi. Nhưng có điều giờ hết mê HĐH window rùi. Chạy chậm quá :|

luciphe

Kể từ ngày 16/11/2012 – 26/11/2012, khách hàng đặt hàng trước Windows Phone HTC 8X tại trang web: htc.com/vn/preorder/8X sẽ được nhận ưu đãi đặc biệt là 1 tai nghe Beats Solo trị giá 4.500.000đ.
Windows Phone HTC 8X và Windows Phone HTC 8S sẽ có mặt tại thị trường Việt Nam vào dịp cuối năm với giá bán lẻ là 13.800.000đ cho HTC 8X và 7.600.000đ cho HTC 8S.

Vừa mới đặt hàng xong, mê con HTC 8X và cũng thích tai nghe Beats Solo by Dr.Dre lâu rồi. Đang mong nhận được hàng ngay đúng sinh nhật mình đây ;;)

greenparrot

Vừa mới đặt hàng xong, mê con HTC 8X và cũng thích tai nghe Beats Solo by Dr.Dre lâu rồi. Đang mong nhận được hàng ngay đúng sinh nhật mình đây ;;)

Uầy, sướng thế bác. Nhớ đem về đập hộp cho e xem với nhá. Em cũng tính mua nhưng đang xem phản ứng của cộng đồng mạng như thế nào đã

nasri08

Thấy bảo đăng ký mua trên web được khuyến mãi chiếc tai Beat 4,5tr, cái này được nè. =D>

hipnotype

Thấy bảo đăng ký mua trên web được khuyến mãi chiếc tai Beat 4,5tr, cái này được nè. =D>

Thông tin cho bác nào thích tai nghe Beat đây .Khách hàng đặt hàng trước Windows Phone HTC 8X tại trang web: htc.com/vn/preorder/8X sẽ được nhận ưu đãi đặc biệt là 1 tai nghe Beats Solo trị giá 4.500.000đ.

greenparrot

Đúng rồi đó bác ơi, được tặng tai nghe xịn lém đó nghe,nghe nhạc thì thôi tuyệt vời lun á,mình được người nhà ở Mỹ gửi về cho hồi đầu tháng 11 nè,con này Bass mạnh. Đã test thử nhiều loại nhạc, phim, em thấy đây là 1 trong những tai nghe đỉnh nhất, chất âm rõ ràng, bass mạnh, tương thích nhiều loại nhac, coi phim thì âm thanh phê hơn trong Megastar nhiều. Kết luận thế này nhé : Đã nghe thử mấy con này thì chỉ muốn bỏ ngay mấy cái headphone cùi vào thùng rác thôi ;) Bác còn hem nhanh tay đăng ký sớm để được hưởng ưu đãi nữa,có e HTX 8 + tai nge nữa thì coi như mang cả rạp chíu phim về nhà,haha :))

Chỉnh sửa cuối:

suxitin

Member

Vậy khi nào có hàng, bác test thử rồi cho anh em ý kiến nhé bác :-?

greenparrot

Vậy thì chứng tỏ bạn chưa dùng HĐH Windows Phone của MS...:D

Hì..em đang xài con HTC HD nè bác. cái window của e chạy chậm rì à. Từ khi e chuyển sang ios thấy nhanh hơn hắn. nên cũng hơi kết iOs rồi. Còn Window Phone thì em chưa thử. Em đã thăm dò vài người dùng WP nhưng cũng không có khả quan lắm. Dù sao vẫn ủng hộ HTC :D. Nếu e này ngon thì e quất luôn